Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com
RE: Sân cầu lông cố định hàng tuần

Trích đoạn: Heo Đất

Trích đoạn: Diem Huynh

@Heo đất: Cho chị đăng ký 1 chân dự bị nhé :)

@intotech: Nghe ngóng thì chắc bác oánh môn này hay lắm hen, hay bác mở lớp dạy tập thể nhé, cho em đăng ký với vì em chơi lâu lắm rùi, bây giờ chắc oách ẹ lém :D
Ối, ơ thế em tưởng chị chỉ thích tennis thôi chứ ?!?[8|];)

Te lit thì may lắm là được làm CĐV thui chứ có biết đánh đấm gì đâu em ;)[:-]. Môn này nhẹ nhàng khều khều chắc cũng trúng được quả cầu nên can đảm đăng ký chân vãng lai đó mừ :D.

Hạng B2
14/8/08
276
0
0
34
otosaigon.com

tình hình là em cũng mún ja nhập cùng các pác lém nhưng mà nhà em hơi xa chỗ sân các bác ạh (em ở q2), vả lại em thấy đánh từ 14h đến 16h thì hơi sớm. các bác có thể điều chỉnh lại chút xíu dc hem?

Hạng B2
29/11/06
404
29
28

Nhà e cũng q2 nè bác. Đam mê xa tí có chi mô bác ;)

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Lâu lâu sách vợt đi đánh dạo được hông bác [8D], em chắc khó thường trực đuợc nhưng cũng cố gắn tham gia có thể thao cho bằng anh bằng chị :D

Đăng ký được mấy sân vậy bác Boony, thấy nhiều VĐV quá một sân xếp hàng chừng nào tới phiên đánh ha trời [8|]

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/5/06
752
403
83

Trích đoạn: Heo Đất

Cuối tuần rồi em hơi bận nên không kịp post danh sách các bác đăng kí hội cầu lông OS. Hôm nay lên cơ quan tranh thủ tý.:D

Bác nào chưa có thông tin đầy đủ thì vui lòng cập nhật giúp em. Nếu em có thiếu hay sót tên bác nào trong danh sách thì các bác update giùm em luôn nhé !!! Em cảm ơn.

Tiện em báo cáo luôn quỹ của hội hiện tại (update luôn của boony).
Tổng thu : 1.320.000(11 thành viên)
Tổng chi :
+ Phí sân bãi : 560.000
+ Cầu : 70.000
Còn lại : 690.000:D

Em nữa bác ui, tuần rồi bận wá ko đi được, tuần này sẽ có mặt và góp lúa cho bác luôn nhé!

Hạng B2
26/11/07
414
1
0
41
SGN

Trích đoạn: sushi3t

Đăng ký được mấy sân vậy bác Boony, thấy nhiều VĐV quá một sân xếp hàng chừng nào tới phiên đánh ha trời [8|]

Hiện giờ mình chỉ mới có 1 sân thôi bác. Tuỳ theo tình hình & mức độ thường trực của các VĐV bọn em sẽ kiếm thêm sân để phục vụ nhu cầu các bác ạ

Hạng B2
14/8/08
276
0
0
34
otosaigon.com

1 thì có khi hơi bị ít nhỉ, cố kím thêm đi bác chứ tình hình em thấy cũng đông người tham gia mà có 1 sân thì đợi hơi bị lâu ok.

Hạng B2
26/11/07
414
1
0
41
SGN

Toàn cao thủ cả nên ...ra nhanh lắm bác ơi :D

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

@boony: Bác là cao thủ nên bà con ra nhanh là đúng rùi:):):)Mà em bái bác làm thầy rùi nha;)Không dạy là hông xong đâu ah[8D][8D]:):)

Status
Không mở trả lời sau này.