Tập Lái
14/8/16
7
4
3
42
Like cho hành động của bác chủ. Nhân tiện cho e hỏi camera bác xài hiệu gì vậy? E đang tính gắn mà phân vân ko biết chọn loại nào. Thanks bác chủ nhé.

• Like
Reactions: tuyentcm
Hạng B1
9/7/13
79
94
18
55
Còn zụ bóp kèn nữa bác! Hình như một số người không bóp chịu không nổi hay sao đó! Vì có bóp cháy kèn cũng có chạy được đâu! Chán!

• Like
Hạng B2
30/5/16
168
257
63
Em ghét nhất cái thể loại chạy xe kiểu thúc đít người khác. Có nhanh hơn đc miếng nào đâu! May bác chủ bị nhẹ bỏ quá chứ đang lúc vội mà gặp cảnh này thì cục tức càng to thêm.

• Like
Tập Lái
16/6/16
3
2
3
29
Coi cái này e mới nhớ hôm bửa e đi cao tốc long thành dầu dây hướng từ long thành về Hcm, e là lái mới cộng với thuê xe mà gặp phải bác taxi mai linh biển 51 không hiểu sao chạy 70 80 vẫn cứ thúc đích e. E bật đèn cảnh báo 4 5s vẫn không hiểu trong khi e chạy làn trong bác đó vượt cũng k vượt mà cứ thúc đít. Cuối cùng e fai chạy ra làn ngoài giảm tốc lại nhường cho bác đó lên trước. Thiệt hết biết!

• Like
OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
ku đấy không dám nhìn thẳng mặt mình, ngồi trên xe chạy thì hổ báo, đến lúc gặp chuyện xuống xin lỗi lí nhí như gà mắc dây thun.
nói thật ra em cũng muốn có vết trầy thật dài để tiện đi làm bảo hiểm luôn, chứ vệt nhẹ quá không bõ công đi làm, riết rồi xe toàn những vết trầy nhẹ :3
Thế bác có mong được một em xe tải hoặc xe vệ sinh môi trường trong clip này "bú" không ? Đảm bảo nó không "nút chùn chụt" mà là "cắn" luôn. Lúc đó gởi làm bảo hiểm không cần chờ đợi lâu như mấy vết xước đâu.

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Thế bác có mong được một em xe tải hoặc xe vệ sinh môi trường trong clip này "bú" không ? Đảm bảo nó không "nút chùn chụt" mà là "cắn" luôn. Lúc đó gởi làm bảo hiểm không cần chờ đợi lâu như mấy vết xước đâu.
mắc cười quá :D

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Chắc bác chủ sáng đi wc quên tắm rửa nên chả cứ cố lên sát để hít hoài, tham quá hóa thâm thế đếc nào mũi nó lại quệt vô mông bác :D:D:D

• Like
Hạng B2
8/7/12
198
436
63
Like cho hành động của bác chủ. Nhân tiện cho e hỏi camera bác xài hiệu gì vậy? E đang tính gắn mà phân vân ko biết chọn loại nào. Thanks bác chủ nhé.
HP f890g bác ạ
Còn zụ bóp kèn nữa bác! Hình như một số người không bóp chịu không nổi hay sao đó! Vì có bóp cháy kèn cũng có chạy được đâu! Chán!
Đúng rồi bác, thúc đít sau mà bóp muốn cháy kèn.
Nhân đây bác nào có cách trị hoặc ra hiệu ngưng bóp kèn chia sẻ kinh nghiệm cho em với, chứ nó đi sau em ko biết cách nào để ra dấu hiệu cho nó ngưng bóp :3
Bác lại trêu em, em chỉ muốn dài và mỏng như mướp thôi, bác lại đưa em bánh tiêu lép xẹp thế :v