Hạng D
10/12/13
2.505
6.118
113
Sáng nay lúc khoảng 7:40 em đi Nguyễn Văn Cừ (từ Ng Trãi về cầu Ng Văn Cừ), đến đoạn ngã 3 Ng Văn Cừ và Phan Văn Trị em đi chậm để nhường cho xe rẽ trái (có cả 4b và 2b) thì có 1 thánh taxi vinasun phía sau liên tục thúc đít, đến lần thứ 6 thì em bị nó bú.
các bác coi ở phút 1:25 nhé

Nhân đây em cũng xin hỏi bác nào đã từng chạy taxi, thì kiểu chạy này có nhanh được thêm chút nào không, dẫu biết rằng thằng taxi đó nó cố tình không cho xe 2b cắt ngang, nhưng chừa khoảng cách 2 gang tay là cũng vô tư mà, đâu cần đến nỗi cứ thúc sát đít thế này.
Sáng sớm đầu tuần đang vội nên em cũng cho qua chuyện, coi như tháng cô hồn.
Bác nhìn cũng gấu quá, gãi gãi nữa chứ. Tuy nhiên xử lý đẹp.

Còn taxi lũ này khỏi nói, hầu như em chưa thấy taxi nào chạy đàng hoàng cả. Vơ đũa cả nắm chắc cũng ko sai biệt nhiều lắm. Ngay từ đầu tài taxi chạy chàng hảng thấy mà ghét rồi:3dgian:

• Like
Reactions: tuyentcm
Tập Lái
14/8/16
7
4
3
42
Thanks bác chủ! E HP F890G bác gắn chỗ nào cho e xin địa chỉ và giá đc ko? E cũng đang định gắn e này. Cảm nhận của bác về e này thế nào?

Hạng B2
8/7/12
198
436
63
Thanks bác chủ! E HP F890G bác gắn chỗ nào cho e xin địa chỉ và giá đc ko? E cũng đang định gắn e này. Cảm nhận của bác về e này thế nào?
Bên Nguyễn Danh Sài Gòn (đg Phan Văn Trị) đó bác, tiêu hao 4 xô rưỡi, vì em tiện đường nên qua bên này :)
con này nói chung hiện tại nó là đỉnh, nhưng theo em nếu có thêm wifi nữa thì ok hơn, 2 cam hiện tại chưa có em nào tích hợp wifi, bác cứ tìm hiểu thêm trước khi quyết :d

Tập Lái
14/8/16
7
4
3
42
Bên Nguyễn Danh Sài Gòn (đg Phan Văn Trị) đó bác, tiêu hao 4 xô rưỡi, vì em tiện đường nên qua bên này :)
con này nói chung hiện tại nó là đỉnh, nhưng theo em nếu có thêm wifi nữa thì ok hơn, 2 cam hiện tại chưa có em nào tích hợp wifi, bác cứ tìm hiểu thêm trước khi quyết :d
Thanks bác chủ nhiều!!!