Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Mua giá này mà bảo hành 10 năm. Đổ dầu free cũng đáng :))))

Hạng B1
21/7/18
74
32
18
Chúc mừng Vin nhé. Mong bác nào có ý định mua xe thì hãy mua của Vin nha. Ủng hộ xe việt nam. Đồng tiền ở trong nước là đồng tiền khôn. Sau này tiền đó cũng quay về tay các bác thôi ạ. Còn chất lượng thì khỏi phải bàn. Lấy nguyên của hãng châu âu thì ko sao đâu ạ. H các cty cũng sản xuất dùng chung chi tiết toàn cầu. Vin cũng vậy. Bây h nhập khẩu nên giá thành hơi cao chút. Bh nên công nghiệm phát triển. Tự sản xuất ra chi tiết nhiều hơn nữa. Thì giá xe sẽ giảm đáng kể

Hạng B2
25/8/17
303
144
58
38
chúng ta nên tự hào vì VN có 1 hãng xe hơi riêng , còn chuyện mắc hay rẻ thì thời gian sẽ trả lời ., nếu ko đủ sức cạnh tranh , tự hãng sẽ điều chỉnh về giá sao cho cạnh tranh phù hợp với phân hạng xe . ae ko nên quá mâu thuẫn , chính trị gây ảnh hưởng , mất đoàn kết .
hãy là người dùng thông thái .

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
Chả hiểu SX tại VN kiểu gì ra giấy con xe hạng A sau khi hết ưu đã hơn 500tr ( hơn 21k$ ) bằng con xe hạng C D tại Mẽo.
VF và chú phỉnh ăn dày nó cũng vừa thôi, dân ta đâu phải gà công nghiệp.
Yêu nước cũng chưa thể bằng yêu cái ví của mình.
Bác nào thích ném đá cứ ném, em nhận hết.
anh thích rẻ hơn thì anh mua con rẻ hơn mà dùng thôi, có ai bắt mua đâu mà nói ăn dày. lựa chọn là ở anh.

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
anh em nên nghĩ đây là 1 con xe hạng B tuy nhiên kích thước nhỏ hơn hạng B để giảm chi phí. tôi nói đồng bào có nghe rõ khoonggggg ?

Tập Lái
17/3/17
35
70
18
47
Chúc mừng Vin nhé. Mong bác nào có ý định mua xe thì hãy mua của Vin nha. Ủng hộ xe việt nam. Đồng tiền ở trong nước là đồng tiền khôn. Sau này tiền đó cũng quay về tay các bác thôi ạ. Còn chất lượng thì khỏi phải bàn. Lấy nguyên của hãng châu âu thì ko sao đâu ạ. H các cty cũng sản xuất dùng chung chi tiết toàn cầu. Vin cũng vậy. Bây h nhập khẩu nên giá thành hơi cao chút. Bh nên công nghiệm phát triển. Tự sản xuất ra chi tiết nhiều hơn nữa. Thì giá xe sẽ giảm đáng kể
Em không quan tâm xe cộ nhưng em thích lý luận của bác, ở cái chỗ em tô đậm. Bác có thể lý giải không thể phản bác cái ý đó được không ạ. Cảm ơn bác.

Hạng B1
21/7/18
74
32
18
Em không quan tâm xe cộ nhưng em thích lý luận của bác, ở cái chỗ em tô đậm. Bác có thể lý giải không thể phản bác cái ý đó được không ạ. Cảm ơn bác.
Chao bạn. Mình ở nc ngoài mấy năm. Nên cũng hiểu tại sao họ giàu có. Vì đồng tiền của họ chỉ quay vòng trong nước. Dùng các sản phẩm trong nc. Đi kiếm tiền và tài nguyên nước ngoài mang về bên nc mình. Chẳng hạn mẹ mình và bà hàng xóm bán 1 chiếc bàn. Chất lượng ngang nhau. Giá bán của mẹ mình cao hơn bà hàng xóm. Nếu là bạn. Bạn sẽ mua Bàn của ai? :)))

Hạng D
14/8/16
1.865
2.253
113
39
anh thích rẻ hơn thì anh mua con rẻ hơn mà dùng thôi, có ai bắt mua đâu mà nói ăn dày. lựa chọn là ở anh.
Không phải đắt hay rẻ! Thà đắt hay rẻ thì công bố từ đầu! Còn này từ đầu lập lờ đưa ra cái giá không nói option! Giờ có xe thì phải gắn option!
Không lẻ giờ bác lại nói ai bảo gắn option chi hả?
toàn đưa khác hàng vào rọ rồi muốn làm gì làm! Nói thật làm như vậy là đã không có chút xíu cảm tình với VINFAST nhé!

Hạng B2
31/1/17
131
79
28
48
Chao bạn. Mình ở nc ngoài mấy năm. Nên cũng hiểu tại sao họ giàu có. Vì đồng tiền của họ chỉ quay vòng trong nước. Dùng các sản phẩm trong nc. Đi kiếm tiền và tài nguyên nước ngoài mang về bên nc mình. Chẳng hạn mẹ mình và bà hàng xóm bán 1 chiếc bàn. Chất lượng ngang nhau. Giá bán của mẹ mình cao hơn bà hàng xóm. Nếu là bạn. Bạn sẽ mua Bàn của ai? :)))
Ví dụ còn mơ hồ không đúng thực tế, nếu mình muốn mua mẹ mình cho luôn đâu cần phải trả tiền.
Em tin rằng xe xuất bán ra ngoài giá rẻ hơn trong nước.