Hạng D
4/2/08
4.572
6.438
113
TPHCM
Mấy bác vô google maps, bấm vào nút menu (góc phải, cạnh thanh search), chọn setting -> navigation -> speedometer bật on là xong. Google Maps sẽ có hiện tốc độ, tính theo GPS

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Mấy bác vô google maps, bấm vào nút menu (góc phải, cạnh thanh search), chọn setting -> navigation -> speedometer bật on là xong. Google Maps sẽ có hiện tốc độ, tính theo GPS
Theo em biết Google Maps tại VN chưa có chức năng này mà Bác.

Hạng B2
27/9/18
242
177
58
37
thích android auto thì lên amazon mà mua cái đầu có android auto apple car play về gắn vào, chế mủ 1 tý. Còn nhanh gọn lẹ ra mua cái đầu android đểu ở VN ráp vào rùi xài vietmap phà phà thôi

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
mình ko nhầm , mình xài google map dẫn đường có báo tốc độ ,khá chính xác với đồng hồ xe
ah, em tưởng là báo giới hạn tốc độ của đường đang chạy thì nó mới hữu ích chứ tốc độ của xe mình đang chạy bao nhiêu thì nhìn đồng hồ xe luôn được rồi. Muốn tiện hơn thì gắn cái HUD hắt lên kính. Vietmap thì nó có báo giới hạn tốc độ.

Hạng C
20/3/17
937
14.880
93
ah, em tưởng là báo giới hạn tốc độ của đường đang chạy thì nó mới hữu ích chứ tốc độ của xe mình đang chạy bao nhiêu thì nhìn đồng hồ xe luôn được rồi. Muốn tiện hơn thì gắn cái HUD hắt lên kính. Vietmap thì nó có báo giới hạn tốc độ.
mình cũng ngờ ngợ mấy bác nói vụ này ,