CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18
RE: Santa Fe Limited Edition 2008!

Đây là bản Limited chính thức của Hyundai, giá xuất xưởng đắt hơn phiên bản tiêu chuẩn 2k. Theo quảng cáo của NSX thì ngoài thay đổi bên ngoài (lưới tản nhiệt kiểu thể thao, bậc lên xuống - có 4 màu lựa chọn, ...) còn có một số tính năng mới: Cảm biến đảo chiều (???); Bộ phận điều chỉnh thiết bị an toàn dành cho trẻ em; hệ thống kiểm soát lực kéo TCS; ... Phiên bản Limited đã được giới thiệu khoảng nửa năm trước đây, không biết đã bán ra thị trường chưa, nhờ bác Kienvang hỏi lại bác Hùng Cò nhé!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Cám ơn bác CUA@ đã bổ sung phần cải tiến nội thất và tính năng xe. Xe Limited này đã bán rồi các bác ạh, giá 64K là chuẩn đấy! (em đã check) - Nhưng có 2 điều khiến em áy náy:
- Chế bộ bảo hành 5 năm chỉ được áp dụng cho Châu Âu (không dành cho Châu Á)
- Xe gốc của nó là tay lái nghịch, em sẽ check xem họ có chuyển đổi tay lái cho mình trước khi xuất về không.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: muakskisses

Cám ơn bác CUA@ đã bổ sung phần cải tiến nội thất và tính năng xe. Xe Limited này đã bán rồi các bác ạh, giá 64K là chuẩn đấy! (em đã check) - Nhưng có 2 điều khiến em áy náy:
- Xe gốc của nó là tay lái nghịch, em sẽ check xem họ có chuyển đổi tay lái cho mình trước khi xuất về không.

ở HQ ko có hả bác? ^_^
thôi cứ xài SLX cho lành ^_^

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: nhh2811

@muakskisses:
Hoan nghênh bác rất nhiều ttin trong box trong thời gian vừa qua!
Nhưng chưa thấy thông tin gì về kết quả cả! Toàn dự kiến, dự định, nếu các bác thích.....etc.
Bác cố gắng hoàn tất 1 thương vụ gì đi bác! Chứ cứ làm anh em "rớt dãi thè lè" ( Thèm) mãi thì tôi e cũng phản cảm đó bác!
Cám ơn lời động viên và những góp ý chân tình của bác!
Nhưng nhập 1 chiếc xe đâu phải đơn giản như ra chợ mua mớ rau, con cá đâu bác - với lại em đã nói em đâu phải chuyên nghiệp trong việc này!
Những bác đã PM yêu cầu cho em, có những bác em đã trả lời rất cụ thể về giá cả rồi, nhưng các bác ấy vẫn chưa "động tĩnh" gì (có thể do giá em đưa ra không phải giá tốt, hoặc mục đích các bác chỉ nhằm tham khảo chơi cho vui). Cũng có những yêu cầu mà đến nay em vẫn chưa trả lời được (vì vẫn chưa nhận được hồi đáp từ bên kia), đa số những yêu cầu này toàn là... hàng "độc"!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: kanz_min

ở HQ ko có hả bác? ^_^
Dòng này chỉ dành riêng cho thị trường UK bác ạh, và theo em nghĩ những tiêu chuẩn dịch vụ hậu mãi (after sales) này phải dựa trên nhiều điều kiện: thời tiết, khí hậu, hạ tầng đường xá, nhiên liệu, quy định của pháp luật ở các nước sở tại về tốc độ và xử phạt, nồng độ cồn cho phép khi lái xe, mức độ cạnh tranh giữa các hãng xe và các thương hiệu xe... v...v...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Trích đoạn: Kienvang

2. Lưới tản nhiệt
2.Sidestep chính hãng được tích hợp sẵn theo xe!
3.ốp nhựa viền cạc te, giúp xe trông khỏe khoắn hơn!
4.Nắp cabô và lưới tản nhiệt thể sports mesh grille được cải tiến!
Mấy cái này nhập rời được ko bác, để độ cho em SF ko limited ấy mà:D . Nếu nhập được, bác cho cái báo giá nhé! Tks

em cũng quan tâm khoản này :D

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Chuyên dụng cho UK thì anh em SFC mau về chạy ở bên Thái nhỉ.
Vừa đỡ thuế, sang đấy đi du lịch thì không phải thuê xe:D:D:D

May ra thì nhập phụ kiện như bác Kiến nói.

Trích đoạn: kanz_min

ở HQ ko có hả bác? ^_^
Dòng này chỉ dành riêng cho thị trường UK bác ạh, và theo em nghĩ những tiêu chuẩn dịch vụ hậu mãi (after sales) này phải dựa trên nhiều điều kiện: thời tiết, khí hậu, hạ tầng đường xá, nhiên liệu, quy định của pháp luật ở các nước sở tại về tốc độ và xử phạt, nồng độ cồn cho phép khi lái xe, mức độ cạnh tranh giữa các hãng xe và các thương hiệu xe... v...v...

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Mua nụ hôn: bác cho báo giá nhập mấy cái phụ kiện đi, để anh em đăng kí!TKS. Cái vụ phụ kiện có vẻ bác ko mặn mà lắm hay sao ý, anh em hỏi hoài, bác cứ lờ đi như chưa từng nghe, thấy!:D

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trời, các bác ơi, đây là phiên bản Limited đặc biệt, những option này được thiết kế và dành riêng cho dòng này thôi, gắn vào Santa Fe khác chưa chắc đã vừa. Với lại nếu có muốn mua theo dạng Parts & Accessories họ cũng đâu có bán.