Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Santa Fe phiên bản Luxe 2008

các bác cho em hỏi: trả là mama em đang có ý định đổi cho em con Santa Fe, em được người quen báo là có loại gần full option như SLX Hi-deluxe của bác Kienvang nhưng chỉ thiếu mỗi DVD Navigation với giá cả là khá mềm(chưa rõ, nhưng có thể lấy xe sớm)... vậy đã có bác nào cưới 1 em tương tự chưa??? cảm nhận thế nào và rổ giá thế nào ạ??? em đang rất cần thông tin U_U

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13

[ Kienvang

Trên hình, sự khác biệt nhất tôi thấy chính là các em longleg
Đúng rồi đó bác nhìn mấy em longleg mà muốn đổi xe ghê....nếu bác muốn đổi xe có mấy em longleg đi kèm thì bác bán xe củ lại cho em nha ...hi .hi

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

@Kan..các bác cho em hỏi: trả là mama em đang có ý định đổi cho em con Santa Fe, em được người quen báo là có loại gần full option như SLX Hi-deluxe của bác Kienvang nhưng chỉ thiếu mỗi DVD Navigation với giá cả là khá mềm(chưa rõ, nhưng có thể lấy xe sớm)... vậy đã có bác nào cưới 1 em tương tự chưa??? cảm nhận thế nào và rổ giá thế nào ạ??? em đang rất cần thông tin U_U
Bạn của em mới lấy 1 con giống xe của bác kiến Vàng SLX-2 đì lắc : 56.2K,Đang làm biển số.Tùy bác nghiên cú.Chúc bác ngù ngon giấc.

Hạng B2
21/8/07
381
0
0

Trong bảng giá thấy là hơn 57K bạn bác được giảm giá hả ?

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Trích đoạn: hunguyen123

Em không biết là có vi phạm bản quyền không nữa,thôi thì đành PR không công cho Bác Hùng cò vậy(để tỏ lòng biết ơn cái vụ 49,5K đó mà):D:D>>>Đây là rổ rá của mấy em 2008,ma bác Hùng cò đả bí mật send cho em đấy các bác ạh.
Em thấy cái báo giá này với cái báo giá cũ của bác Hùng cò khác nhau 2 điểm: thứ nhất, có thêm chữ "Plus", và thứ hai, giá cũng "plus" thêm khoảng 2k.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: kanz_min

các bác cho em hỏi: trả là mama em đang có ý định đổi cho em con Santa Fe, em được người quen báo là có loại gần full option như SLX Hi-deluxe của bác Kienvang nhưng chỉ thiếu mỗi DVD Navigation với giá cả là khá mềm(chưa rõ, nhưng có thể lấy xe sớm)... vậy đã có bác nào cưới 1 em tương tự chưa??? cảm nhận thế nào và rổ giá thế nào ạ??? em đang rất cần thông tin U_U
Chắc xe của đ.c chỉ là MLX HiDelux vì hình như còn thiếu những thứ quan trọng sau:
Đèn Xenon- HID Head Lamp, Điều chỉnh ghế phụ 4 hướng-4 Way Power Seat(Beside Driver), Tựa đầu chủ động (bảo vệ đầu khi tai nạn) Active Head Rest, Cảm biến gạt mưa- Rain sensor, Túi khí rèm chạy quanh xe- Side Curtain, Tự cân bằng xe- Self Levelizer, Hệ thống chìa khóa thông minh- Smart Key System, Cảm nhận tốc độ (độ siết của vô lăng theo tốc độ chạy của xe)Speed inductive P/S, Cửa sổ trời an toàn (dừng lại khi gặp vật cản trong lúc cửa sổ trời vận hành)- Safety Sunroof.
Thiếu những thứ này, giả sử như lắp thêm được thì chắc cũng phải lục tốn cỡ 10 ngàn. Trong khi chênh lệch thực tế giữa SLX và MLX không đáng kể-> Kanz_min suy nghĩ kĩ càng vì tưởng là giá rẻ mà lại thành đắt đấy! Bác Hungnguyen123 ở SG ra chỉ sau 1 câu giới thiệu SLX với MLX đã cancel hợp đồng MLX ngay đấy;)

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

kiểu này lại phải bán 2.2 của HD VN thôi.
Ai mua không tôi bán, 45k, chưa đăng ký, chưa chạy 1 giây nào>

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

May quá chờ được Luxe, đi đặt luôn thôi. :D:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Em này công suất máy cao hơn 172 HP so với xe cua SFC toàn 158 HP . Hình như 10 cái đầu tiên nhập về VN mỗi chiếc được khuyến mại thêm 1 Longleg
.
Buy 1 get 1 longleg Korean free !
Điều kiện cộng thêm là có "Đơn xin mua xe SFE luxe 2008" Của Bà Cả!

Số lượng có hạn, mời các gia đình bàn bạc. Nộp đơn sớm!

Hạng B2
11/11/07
124
0
0

Hình như 10 cái đầu tiên nhập về VN mỗi chiếc được khuyến mại thêm 1 Longleg .

Nếu dúng là có khuyên mãi "Long leg" thì em xin đăng ký 7 cái, khỏi cần phải lăn tăn.:D:D:D:D

Last edited by a moderator: