23/10/06
14.638
5.121
113
Tuanhlu nói:
Ở HN có tất cả mấy em full phè phè các oser ơi..em ở HN mún off review thì mần răng ah? Đẹp toá.

Ở HN đếm chưa đến nửa bàn tay! :p

phuhaonguyen nói:
Tuanhlu nói:
Ở HN có tất cả mấy em full phè phè các oser ơi..em ở HN mún off review thì mần răng ah? Đẹp toá.

Ở HN đếm chưa đến nửa bàn tay! :p
hihihiih bác biết trơn luôn nè....để mọi người trên này đói đói hình ảnh mấy em quá....nhưng thôi vậy hay bác à đưa lên nhiều khi các bác kia lại ngủ không được hihihihi....hôm nay em hiểu cao kiến của các bác rồi hihihihihi....không đòi hỏi nữa đâu hihihihi

Hạng D
8/9/07
3.995
275
83
52
TOPTEN nói:
Hôm trước em lên lái thử chiếc Santa Fe 3013 này,kết quà  có một cảm giác rất thất vọng, đó là phần cách âm:
Huyndai đã làm tôn mỏng hơn cả gầm lẫn hông
Tiếng dội từ mặt đất lên rất lớn.
Do được bên trong 80 - 85 dB!

Ngoài ra đây là chiếc xe mà tầm quan sát của người lái rất hạn chế do kính hông được làm nhỏ tối thiểu.

Em mới đi thử hôm nay, bản của Thành Công, nhìn ngoại hình thật hoành tráng, nhưng lúc đi... ôi thôi, thật thất vọng, nhất là tầm nhìn bị hạn chế nhiều. Trình lái của em còi nên đi trên đường giao thông kiểu hổ lốn như ở ta em thấy vất vả quá! Cách âm thì chấp nhận được, chắc tại em đi xe ồn nhiều!

Tập Lái
4/6/13
2
0
0
Tham khoả các bạn trong CLB
Mình có ý định đổi xe (santafe 2013)
Mình có chiếc santafe màu bạc 6/2008 xe xuất châu âu
Chi tiêt : 10 Túi khí , 2 gian điều hoà độc lập , ghế lái và ghế phụ chính diện , bảo hành định kỳ tại HuynDai sông hàn ĐN, máy dầu số tự động , cửa sổ trời , gặp gương , chạy 8vạn ....
Các bạn trong CLB có thể tham khảo cho mình cái giá hợp lý trong khoản thơi gian này (minh bán)

Hạng B2
18/2/12
120
14
18
BẢN FULL MÀ GIÁ TỐT NỬA LÀ OK!MÁC HƠN BẢN THÀNH CÔNG 60-80 CHAI LÀ NGON LẮM ĐÂY!CHẸP CHẸP

Hạng C
25/10/12
986
437
63
hic nhìn phát thèm hy vọng thuế má giảm cho sang năm e có thể có đc e nó niềm mơ ước của e

Hạng B2
2/10/09
301
3
18
54
TP.HCM
HUYNDAIQUANGBINH nói:
Tham khoả các bạn trong CLB Mình có ý định đổi xe (santafe 2013)Mình có chiếc santafe màu bạc 6/2008 xe xuất châu âu Chi tiêt : 10 Túi khí , 2 gian điều hoà độc lập , ghế lái và ghế phụ chính diện , bảo hành định kỳ tại HuynDai sông hàn ĐN, máy dầu số tự động , cửa sổ trời , gặp gương , chạy 8vạn ....Các bạn trong CLB có thể tham khảo cho mình cái giá hợp lý trong khoản thơi gian này (minh bán)
Bác định giá con này chưa? Pm cho mình giá bao nhiêu. Tính lấy cho ông anh ở quảng Ngãi...