Hạng B2
24/7/11
358
86
28
ihih miễn có giá hợp lí và xe đẹp cho người tiêu dùng là ok rồi phải không bác
K biết giá thế nào, m là thấy opts cắt, dùng máy của 8 năm trc. Xe giao thì nhỏ giọt. K làm ctrinh chạy thử để tạo dk cho kh cảm nhận, thông tin thì ém như mèo ém ... Toàn nói bọn lãnh đạo biêt chứ chúng em nv k bit. Thế kêu bọn nó đi mà bán xe đừng kêu nv đi bán... Nói chung Tc quá tự tin hoặc bọn Han gió đá nó tự tin....???

Hạng B1
13/1/17
65
252
53
Bọn này nó ngạo mạn cũng chỉ vì cái tâm lý sùng bái và thần thánh hoá con San quá mức của người Việt mình. 2 thị trường chính của Hyundai là Mỹ và Trung quốc thì nó đều bị tụt giảm doanh số thảm hại, châu Âu thì nó lây lất nhờ Tucson, cả cái châu Á đi ngoài đường tìm mỏi mắt cả ngày mới thấy con xe Hàn. Các bác hãy là người tiêu dùng thông thái, cho chúng nó biết vị trí chúng nó ở đâu.

Hạng C
5/2/05
897
2.337
93
Bọn này nó ngạo mạn cũng chỉ vì cái tâm lý sùng bái và thần thánh hoá con San quá mức của người Việt mình. 2 thị trường chính của Hyundai là Mỹ và Trung quốc thì nó đều bị tụt giảm doanh số thảm hại, châu Âu thì nó lây lất nhờ Tucson, cả cái châu Á đi ngoài đường tìm mỏi mắt cả ngày mới thấy con xe Hàn. Các bác hãy là người tiêu dùng thông thái, cho chúng nó biết vị trí chúng nó ở đâu.

Mình hay lái xe HN - HD, thế nào mà có ngày gặp tới 4 chiếc Zotye Z8 ngoài đường, nhưng ko gặp con Santa Fe 2019 nào? Thậm chí từ khi bắt đầu mở bán tới giờ chỉ gặp đúng 1 lần chạy trên phố Hà Nội. Còn showroom Hyundai nào cũng thấy bầy San 2019. Có thật sự là Santa Fe 2019 bán chạy!? Nghi lắm.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.868
113
Sài Gòn
Hôm nay 28/2/2019. Mình hay đi tuyến Q1-Q7 và ngược lại. Vẫn chưa thấy dù 1 con San2019 chạy ngoài đường. Bà xã thì đang khoái con này nên mình nghiên cứu thử. Chứ cái giống ôn vịt bán chiếc xe 1.1 tỷ mà dám xin khách thêm 200 triệu tiền nhét túi xài riêng còn ép khách đóng luôn thuế của 200 triệu đó thì đụng bọn mạt hạng thật.

Tập Lái
28/1/17
11
6
3
42
cho em hỏi tí bản dầu Premium khoảng T5 giao xe đã có giàn lạnh ở hàng ghế 3 chưa các bác ?

Hạng B2
23/12/15
106
116
43
cho em hỏi tí bản dầu Premium khoảng T5 giao xe đã có giàn lạnh ở hàng ghế 3 chưa các bác ?
Santafe bí mật như hội nghị thượng đỉnh. Đến giờ chưa có lái xe thử.

Hạng B2
24/7/11
358
86
28
Hôm nay 28/2/2019. Mình hay đi tuyến Q1-Q7 và ngược lại. Vẫn chưa thấy dù 1 con San2019 chạy ngoài đường. Bà xã thì đang khoái con này nên mình nghiên cứu thử. Chứ cái giống ôn vịt bán chiếc xe 1.1 tỷ mà dám xin khách thêm 200 triệu tiền nhét túi xài riêng còn ép khách đóng luôn thuế của 200 triệu đó thì đụng bọn mạt hạng thật.
Đưa bà xã qua xem xe khác đi Bác - cái bọn làm ăn bố nháo cho nó ế thì mới biết trân trọng kh