Hạng D
10/4/07
1.260
44
48
44
S.O.S NT
Không bác. Xuất 2019. Xe em bản base. Nhưng sau này bản base cũng có cửa gió sau hỏi sale thì nói là phải trả thêm 10tr tiền lắp thêm. Giờ bỏ tiền lắp thêm em không tiếc nhưng phải tháo banh xe ra nên đành thôi.
Xe e dầu đặc biệt, lấy cuối T2 2019, cũng xuất 2019 luôn, ko có cửa gió hàng 3 luôn, bác hỏi đâu mà trả thêm 10tr để lắp thêm vậy, e đang đau đầu vụ đó, thậm chí mail hỏi hyundai thành công, nhưng vẫn trả lời là lắp ko đc, chả hiểu sao

Hạng D
10/4/07
1.260
44
48
44
S.O.S NT
Như tiêu đề, mình sắp nhận xe nên muốn hỏi các bác đã mua xem có nên lắp thêm phụ kiện gì nữa không, mình thì không cầu kì nên không càn mấy cái ốp bảo vệ cản trước, sau, tay nắm cửa,... Chỉ đang xem có nên lắp bệ bước chân lên xuống thôi mà không biết có cần thiết không nên nhờ các bác tư vấn giùm.
Xe e đã làm các món e cho là cần thiết sau: dán film 3m kính lái,kính hông hi kool , cam hành trình 70mai, thảm đúc weather tech, bệ bước, nẹp chống trầy bệ bước trong, decal chống trầy hõm tay nắm 3m, thay cọng ăn ten loại ngắn 10cm
Đã nhờ icar kích hoạt áp suất lớp nhưng ko thành công

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Xe e đã làm các món e cho là cần thiết sau: dán film 3m kính lái,kính hông hi kool , cam hành trình 70mai, thảm đúc weather tech, bệ bước, nẹp chống trầy bệ bước trong, decal chống trầy hõm tay nắm 3m, thay cọng ăn ten loại ngắn 10cm
Đã nhờ icar kích hoạt áp suất lớp nhưng ko thành công
Vụ cảm biến áp suất lốp theo xe thấy có chỗ đã làm được rồi đó bác. Link đây nhé: https://phuongdongauto.com/san-pham/ap-suat-lop-theo-xe-hyundai-santafe-2019-chinh-hang/
Hình như bên thanhbinhauto cũng làm được mà mình chưa hỏi qua.

Hạng B2
9/8/15
191
181
43
Xe e dầu đặc biệt, lấy cuối T2 2019, cũng xuất 2019 luôn, ko có cửa gió hàng 3 luôn, bác hỏi đâu mà trả thêm 10tr để lắp thêm vậy, e đang đau đầu vụ đó, thậm chí mail hỏi hyundai thành công, nhưng vẫn trả lời là lắp ko đc, chả hiểu sao
Hình như là trả thêm tiền để được lắp hay sao đó bác. Bác dán decal chén cửa ở đâu vậy?

Tập Lái
7/4/19
8
2
6
35
Như tiêu đề, mình sắp nhận xe nên muốn hỏi các bác đã mua xem có nên lắp thêm phụ kiện gì nữa không, mình thì không cầu kì nên không càn mấy cái ốp bảo vệ cản trước, sau, tay nắm cửa,... Chỉ đang xem có nên lắp bệ bước chân lên xuống thôi mà không biết có cần thiết không nên nhờ các bác tư vấn giùm.
Bác ơi, thuế của San19 bác đóng bnh thế?
Có giảm theo chính sách mới chưa?

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Bác ơi, thuế của San19 bác đóng bnh thế?
Có giảm theo chính sách mới chưa?
Thuế 128tr bác ạ. Mình có thắc mắc sao giá xe có 1.185 mà tính thuế vậy em sale nói do lúc đầu có đại lý xuất hóa đơn cộng cả lạc nên thuế nó lấy theo giá đó luôn.