Hạng B2
8/11/10
173
11.263
93
Mình bán bao cao su, thuốc ngừa thai, thuốc bôi trơn, xịt...các loại. Bác nào có nhu cầu hú nhé

• Like
Reactions: Đắng Lòng 2
Hạng B2
5/4/14
247
103
43
HỐ hố mua stf thì mua mái dầu nha mấy anh. mua mái xăng cảm giác tụt tụt của cây kim xăng nhìn thít lém.

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Haizz,nản mấy bác quá,có con xe ghẻ Hàn Xẻng mà phải đá đểu cho người ta hiểu,quan trọng cái người mua thôi,thích thì nhích chứ hà cớ gì tối ngày cứ copy paste ba cái nhược điểm của con xe lập đi lập lại chi chán vại.H có con vợ ở nhà đó về kiếm nhược điểm của nó rồi đánh văn bản in ra dán trước cửa nhà cho bà con người ta hiểu,người ta né .Lớn hết rồi,mấy bác chém em sao cũng được em chỉ góp ý vậy thôi,xe ai người đó lái,ai thích người đó mua cho nhẹ đầu.

cyc
Hạng C
15/10/15
550
829
93
Haizz,nản mấy bác quá,có con xe ghẻ Hàn Xẻng mà phải đá đểu cho người ta hiểu,quan trọng cái người mua thôi,thích thì nhích chứ hà cớ gì tối ngày cứ copy paste ba cái nhược điểm của con xe lập đi lập lại chi chán vại.H có con vợ ở nhà đó về kiếm nhược điểm của nó rồi đánh văn bản in ra dán trước cửa nhà cho bà con người ta hiểu,người ta né .Lớn hết rồi,mấy bác chém em sao cũng được em chỉ góp ý vậy thôi,xe ai người đó lái,ai thích người đó mua cho nhẹ đầu.
Anh thật linh tinh, đem con vợ ra so sánh với cái xe. Thế thôi anh cưới cái xe về làm vợ cho rồi.

• Like
Reactions: virgo
Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Anh thật linh tinh, đem con vợ ra so sánh với cái xe. Thế thôi anh cưới cái xe về làm vợ cho rồi.
Em chỉ góp ý vậy thôi chứ ko có hàm ý sâu xa gì đâu,thấy ae cãi nhau hoài cũng kỳ toàn Oser ko không lẽ gà nhà cứ đá nhau hoài thì mất hay.

• Like
Reactions: hatrantt