".Chứ như đánh gía kiểu HYUNDA vàKIA cùng tập đoàn.khung gầm và máy của SAN và SO giống nhau thì cái gi cũng giông nhau.Đánh giá vậy thì BỐ chịu THẦY."

em xin bác trích mục đoạn này nhé....
" em nói thực là em ko có San và Sò để lái" có ném gạch đá em thì ném từ từ cho em còn nhặt về xây nhà nhé...
Các bác " Seo" của HYUNDAI và KIA cho em hỏi tí cái xe có cái máy và cái khung quan trọng... hai xe có máy, khung gầm,option gần như nhau... cùng 1 nước... sao 2 xe có giá chênh lệch nhau nhiều thế???:3dcuoi: đừng nói với em là hơn 200 triệu là số nhỏ nhé.....:3dlacdau:
Chẳng biết sao nhưng đi Fe full nó êm hơn Sò. :3dcuoi:
Vậy là quá đủ

Hạng B2
10/12/14
440
711
93
Xe công nông ai dám đăng kiểm cho chạy ngoài đường như santa sắt. Nên ồn như công nông không biết bác ấy test ở showroom hay ở ruộng.
Óe tin thì hoy, tèo có ông chú bên vịt teo khuyên mãi mà hông nghe đâm đầu dzoo mua santafe, mặc dù bản full mà loại nhập khẩu luôn nghe, lại ngay máy dầu nữa chứ, nó kêu thôi rồi luôn. Chán quá cho tèo làm taxi chở củi, nhưng được mấy hôm tèo lại hông thích vì nó lỳ và ì thua thằng buổi sáng của anh hải nữa nên teo kêu ông chú bán rẻ đi, thế là ổng bán luôn xong ổng cho tèo 200 chai vì tư dấn cho ổng bỏ được thằng lỏm này.
Nè hổng tin thì hoy
Santafe CKD 2015: nên mua phiên bản thường hay đặc biệt???

Óe tin thì hoy, tèo có ông chú bên vịt teo khuyên mãi mà hông nghe đâm đầu dzoo mua santafe, mặc dù bản full mà loại nhập khẩu luôn nghe, lại ngay máy dầu nữa chứ, nó kêu thôi rồi luôn. Chán quá cho tèo làm taxi chở củi, nhưng được mấy hôm tèo lại hông thích vì nó lỳ và ì thua thằng buổi sáng của anh hải nữa nên teo kêu ông chú bán rẻ đi, thế là ổng bán luôn xong ổng cho tèo 200 chai vì tư dấn cho ổng bỏ được thằng lỏm này.
Nè hổng tin thì hoy
Santafe CKD 2015: nên mua phiên bản thường hay đặc biệt???
Thấy đèn ECO sáng là hiểu oy nha.

• Like
Reactions: khaipham07