Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Santafe Diesel - Có đáng tự hào ?

Các bác cứ mãi tranh luận mùi thơm hay thối, trong khi SFC cứ lớn mạnh không ngừng. Hiện tại SFC đã có 158 thành viên từ Bắc vô Nam và đặc biệt SFC vừa mới vinh dự đón nhận thành viên nữ-driver đầu tiên của SFC, Mrs Hòa (chi tiết xem tại chữ kí của tôi:D). Đề nghị các bác ngừng tranh luận đề tài nhỏ này để cho nhiều tràng pháo tay chào đón nữ tài xế đầu tiên của SFC!

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Ấn tượng với nữ quái xế à nữ tài xế đầu tiên của SFC. :D :D
Vợ cả em thì năn nỉ mà chẳng thèm ngồi lên vô lăng lần nào các pác ạ, có cách cách nào các pác chỉ em vơi

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Sao lại lần đầu tiên của SFC nhỉ! Mấy lần SFC SG offline, xe bác Hunguyen123@ em thấy toàn vợ cả bác ấy cầm lái ko ah, còn bác ấy toàn thụt lên thụt xuống chỗ sunproof để tác vụ thôi...

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Pác gái nhà pác Hunguyen123 cũng là tay lái lụa ấy chứ nhỉ. Vì mỗi lần pác trai chụp ảnh như thế mà vẫn không bị rớt khỏi đoàn, mà các pác trong ấy có lần nào chạy chậm đâu :D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: muakskisses

Sao lại lần đầu tiên của SFC nhỉ! Mấy lần SFC SG offline, xe bác Hunguyen123@ em thấy toàn vợ cả bác ấy cầm lái ko ah, còn bác ấy toàn thụt lên thụt xuống chỗ sunproof để tác vụ thôi...
Nói đầu tiên là vì bác ấy là lái chính còn vợ bác Hunguyen123 là lái phụ;) Ở HN, tôi thấy ít nhất là 5 madame trực tiếp cầm lái SF.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Nói chứ mùi em nó cũng quan trọng phết chứ bác Kiến. Lúc sáng đi về, lúc máy chưa tắt, em có chạy ra sau xe (xe carens), dí sát mũi vào cái ống xã để ngửi xem, mà vẫn không nghe thấy cái mùi như các bác miêu tả. Tại mũi em có vấn đề, hay xe có vấn đề à các bác?

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Chắc là bác kwen rồi nên không thấy lạ đấy.
Trích đoạn: ph_h

Nói chứ mùi em nó cũng quan trọng phết chứ bác Kiến. Lúc sáng đi về, lúc máy chưa tắt, em có chạy ra sau xe (xe carens), dí sát mũi vào cái ống xã để ngửi xem, mà vẫn không nghe thấy cái mùi như các bác miêu tả. Tại mũi em có vấn đề, hay xe có vấn đề à các bác?

Tập Lái
5/1/08
10
0
0
48

Chịu thua các bác thôi, lại còn gí mũi vào ngửi thì em cũng bó tay. Kiểu này e phải để ý dừng đèn xanh đèn đỏ xem có ai gí mũi vào ngửi thì phải nhảy xuống không cho ngửi cái "thơm" ấy!

Hạng C
10/11/05
803
5
18

Trích đoạn: Kleeman
chạy xe dầu mà lùi vào nhà thì phải mở cửa bật quạt một lúc mới đỡ mùi. E lùi vào nhà mà trên tầng 5 còn ngửi thấy mùi
Bác nên tiến vào nhà thì hơn.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Kleeman
chạy xe dầu mà lùi vào nhà thì phải mở cửa bật quạt một lúc mới đỡ mùi. E lùi vào nhà mà trên tầng 5 còn ngửi thấy mùi
Bác Kleeman chạy Captiva LTZ sao lại bốc mùi dầu hả bác? Hay là CAP công nghệ mới?