Tập Lái
14/8/16
18
12
3
45
Santafe - kết nối tình bạn hữu
Santafe, chiếc xe đầu tiên mà tôi sở hữu nên tôi không thể so sánh và đánh giá được EM NÓ hơn hay thua, đẹp hay xấu, bền hay không bền so với các dòng xe khác, tôi chỉ cảm nhận rằng, từ khi có EM NÓ tôi có thêm được rất nhiều người Em, người Bạn, người Anh và nhiều Gia Đình gắn bó như những người Anh Em trong nhà.​
EM NÓ đến với tôi thật tình cờ, hôm đó Gia Đình chúng tôi đã dự định hôm sau sẽ đặt mua một dòng xe khác nhưng định mệnh đã sắp đặt khi tối đó tôi có trò chuyện với một người Anh đang dùng Santafe và thế là hôm sau tôi đã được sờ, ngồi, vần vò và bóp......còi trên một Em Santafe.​
Ngày 10/10/2016 tôi chính thức sở hữu EM NÓ với biết bao niềm hân hoan, vui sướng cho cả Gia Đình nhỏ của tôi. Hôm đó cả nhà tôi lần đầu tiên trong đời hân hoan được vi vu đi Vũng Tàu trên chính chiếc xe của mình và nó cũng mở ra cho tôi những chuyến đi kết nối tình Anh Em.​
Từ ngày có EM NÓ, EM NÓ đã dẫn tôi gặp được những người Anh Em cùng sở hữu những chiếc xe Santafe thông qua những chuyến đi chơi, những buổi cafe và đặc biệt là những chuyến đi Thiện Nguyện, đến những nơi đó tôi có được những bài học tốt hơn cho chính bảng thân tôi.​
Ba năm từ khi EM NÓ về với Gia Đình tôi, EM NÓ không tiêu tốn quá nhiều tài chính như trước đó tôi hình dung mà ngược lại EM NÓ cho tôi rất nhiều thứ mà không thể quy thành tiền được đó là ĐẠI GIA ĐÌNH Santafe Club Sài Gòn, ở đó không những kết nối những người Lớn lại với nhau mà còn kết nối cả những Bạn Nhỏ chơi đùa như ở cùng một nhà mỗi khi gặp mặt.​
Chuẩn bị Sinh Nhật Ba năm của EM NÓ, tôi chỉ biết nói hai chữ cám ơn, cám ơn EM NÓ đã đến bên tôi.​
Santafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữuSantafe - kết nối tình bạn hữu

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/4/16
963
363
63
Xe ngon bền giá trị giữ tốt, máy dầu càng tuyệt

Tập Lái
4/9/19
11
7
3
37
xe màu đỏ đẹp quá! bài viết thật hay, ko mang tính pr cho huynhdai cùng với những chuyến đi tình nguyện thật ý nghĩa! chắc em cố mua chiếc tham gia hội SCS hé A Khánh.