Hạng B1
2/6/11
70
34
16
em thấy chế độ này giúp giải trí cho chủ xe thôi. kiểu như thú cưng thấy chủ thì vẫy đuôi ý ạ ( đây thì là vẫy tai :D )
Mới vừa dẫn con pet đi Đà lạt, thật phê con pet chạy ngọt bóc, ôm cua êm ái rất hài lòng

• Love
Reactions: upcheck
Hạng B1
2/6/11
70
34
16
Bác giúp e, san 2019 nhà e nổ máy về P kêo phanh tay điện tử, mở cốp bằng remote ko được, e toàn mở bằng cơ, tắt máy thì mở cốp bằng remote bình thường. Ko biết xe nó thế hay cốp e có vấn đề
chút trưa mình về test thử xem sao nhé

Hạng B1
10/5/18
82
39
23
43
Mới vừa dẫn con pet đi Đà lạt, thật phê con pet chạy ngọt bóc, ôm cua êm ái rất hài lòng

E chưa dám đi đà lạt, bác đổ đèo chạy chế độ đổ đèo hay chế độ bán tự động? Bán tự động bác chạy số mấy? San của e 2019 xăng đặc biệt.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Trong xe thì biết chỗ mở rồi bác, chỉ có nổ máy thì ko xài remote thôi, chắc do xe bác ah. Cảmown bác nhé
em hỏi kỹ thuật là đó là tính năng xe nhé bác, nổ máy về P chỉ cho mở nút trong xe thôi Remote không mở được, nếu tắt máy là IC chuyển qua hiểu Remote liền bác, vì chỉ nhận 1 lệnh 1 lần thôi bác ....sẽ chia bác nhé.

• Like
Reactions: LX_LTZ and Vumapppp
Hạng B1
10/5/18
82
39
23
43
em hỏi kỹ thuật là đó là tính năng xe nhé bác, nổ máy về P chỉ cho mở nút trong xe thôi Remote không mở được, nếu tắt máy là IC chuyển qua hiểu Remote liền bác, vì chỉ nhận 1 lệnh 1 lần thôi bác ....sẽ chia bác nhé.

Cảm ơn bác nhé, e tưởng xe e bị gì.

Hạng B1
2/6/11
70
34
16
mình cũng thử rồi Vumappp oi ,ngồi trong xe bấm remote khong đươc, ra ngoài khi dang nổ máy là xe báo chia khóa dang rời xe, cũng không dùng remote mở cop duoc
vừa rồi đổ đèo mình để D chạy lúc đường ít xe, nhá thắng nhả nhanh khi cảm nhận tốc độ vượt quá khả năng đánh lái khi vào cua. Xe nối đuôi nhiều thì dùng lãy số vô lăng cứ 1,2 mà đỗ , kèm theo nhấp nhả phanh chứ khong rà phanh
. chế độ hỗ trợ xuống dốc mình chỉ chạy khi ra khỏi bãi đỗ trên cao thoi, khong dùng khi đổ đèo

• Like
Reactions: Vumapppp
Hạng B1
10/5/18
82
39
23
43
mình cũng thử rồi Vumappp oi ,ngồi trong xe bấm remote khong đươc, ra ngoài khi dang nổ máy là xe báo chia khóa dang rời xe, cũng không dùng remote mở cop duoc
vừa rồi đổ đèo mình để D chạy lúc đường ít xe, nhá thắng nhả nhanh khi cảm nhận tốc độ vượt quá khả năng đánh lái khi vào cua. Xe nối đuôi nhiều thì dùng lãy số vô lăng cứ 1,2 mà đỗ , kèm theo nhấp nhả phanh chứ khong rà phanh
. chế độ hỗ trợ xuống dốc mình chỉ chạy khi ra khỏi bãi đỗ trên cao thoi, khong dùng khi đổ đèo

Cảm ơn bác nhiều.

• Like
Reactions: LX_LTZ
Hạng B1
2/6/11
70
34
16
chức năng này giúp mình báo chuyển làn đường , bác chỉ đẩy cần báo rẽ lên hoặc xuống một nữa thôi và thả tay thì đèn báo rẽ vẫn nháy 3 ,5 hoạc 7 lần về hướng trái khi xuong hoặc phải khi đẫy lên , không cần đẫy hết cần lại mất công gạt ngược lại để tắt