Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
RE: sao không ai nói về Ford Expedition vậy?

Trích đoạn: rocket

Trích đoạn: anh_hung_co_don

khỏang $88.000 cho phiên bản XLT 4x4 bác ah! ;)
Đây bác ạ:

Trích đoạn: bibi_nguyen

em nghe nói con nì ăn xăng lắm phải ko các bác
Máy 5.4 V8, 6 số tự động, cực kì ăn xăng bác ạ[8|]
theo như em biết thì em này cũng không ăn xăng nhiều như các bác nghĩ đâu.Vì trong miền nam thì mấy anh bên cảnh vệ được cấp khoảng 4xe đó có đến công ty em bảo dưởng mấy lần nhưng nói cũng không hao xăng lắm,Tầm khỏang 22l/100km

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Chắc Ford sản xuất em ni để cạnh tranh với QX56, GL450, nhưng chắc ko nổi vì nghe nói em nó nặng cở 2.5tấn và uống tầm 40lít/100km trong đô thị thì chỉ có Tổng giám đốc Pertro VN mới giám xài, chứ ai mà giám chơi nó!:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI

em nó nặng tới 3.5 tấn lận bác! còn về khoản tiêu hao nhiên liệu thì em ko biết! [8|] nhưng em nghĩ ko dữ như bác nói đâu!

Hạng C
28/11/06
865
21.115
93
53

Trích đoạn: danghongphuc

Chắc Ford sản xuất em ni để cạnh tranh với QX56, GL450, nhưng chắc ko nổi vì nghe nói em nó nặng cở 2.5tấn và uống tầm 40lít/100km trong đô thị thì chỉ có Tổng giám đốc Pertro VN mới giám xài, chứ ai mà giám chơi nó!:D

Bác có thể chứng minh số liệu cụ thể được không! nếu nói vậy thì sao không nói lên 100L/100km để tạo ấn tượng.

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Thì bác ý nói là bác ý NGHE NÓI rồi mà. Chỉ là không biết bác ý nghe ở đâu thui. Chắc là ngồi buôn với mấy chú xxx trong lúc chờ hộ tống cho các ***. Mà chỉ có *** bự mới xài em này. Không hiểu là mấy chú xxx bạn bác danghongphuc có quan tâm đến chuyện xe này chạy bao nhiêu/100km không nhỉ. Hay cứ bơm đầy bình rồi chạy, khỏi suy nghĩ.[8|]

Hạng B2
31/7/05
240
1
0
58

Không có giá đó đâu , lên www.autoweb.com tra giá xe thì biết

Các xe mỹ nói chung không bằng xe châu âu , hình như ở Mỹ xe SUV đắt nhất vẫn là Ranger Rover 4,2 Supercharged hay Mercedes G 55 AMG thì phải :mad::mad::mad:

Mấy cái xe Ford Expedition nội thất kém lắm , cùng dòng xe Ford thì phải nhãn Lincoln Navigation mới là xe xịn , Ford là nhán xe rẻ tiền

Ford Excursion mới là xe to nhất trong dòng xe SUV .

Mấy cái xe BUSH đi toàn Lincoln Navigation đấy , không phải Ford Expedition đâu :mad:
:mad::mad:

Hạng B2
13/12/05
132
0
16
15

Trích đoạn: tincan

Không có giá đó đâu , lên www.autoweb.com tra giá xe thì biết

Các xe mỹ nói chung không bằng xe châu âu , hình như ở Mỹ xe SUV đắt nhất vẫn là Ranger Rover 4,2 Supercharged hay Mercedes G 55 AMG thì phải :mad::mad::mad:

Mấy cái xe Ford Expedition nội thất kém lắm , cùng dòng xe Ford thì phải nhãn Lincoln Navigation mới là xe xịn , Ford là nhán xe rẻ tiền

Ford Excursion mới là xe to nhất trong dòng xe SUV .

Mấy cái xe BUSH đi toàn Lincoln Navigation đấy , không phải Ford Expedition đâu :mad:
:mad::mad:
Em thấy nội thất em này rộng rãi, sang trọng đấy chứ làm gì mà đến nỗi kém đâu. Nhưng về hình thức em thấy em này rất ấn tượng, khoẻ, trông rất cá tính

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: Ngo Quynh

Các pác xem bài này rồi cho vài lời bình luận xem thế nào nhé (Hãng FORD nhà mình cả mà):

http://www11.dantri.com.vn/otoxemay/2007/7/188134.vip
Nếu tại Vn Fó Cụt mà bán với giá 12K như tại Nga thì Ford VN cũng sẽ bảo đảm đứng đầu ....:D