Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI
RE: Sao SFE lâu xuống hạng thế nhỉ???

Chắc là bác nào trong hội SF của mình lại lobby cái tạp chí danh tiếng ấy rùi.:D Em đùa đấy đừng xông vào chửi em nhé.

Hạng B2
13/7/07
126
0
16
vnexpress.net

nói thật chứ e thấy Elantra ko thể ss được với Civic về cả nội thất và ngoại thất! có lẽ nó được đánh giá cao hơn civic năm nay vì giá của Elantra cạnh tranh hơn... mong các bác fan của Huyndai đừng giận[8|]

Hạng B2
28/8/06
454
0
0

Hyundai cũng giống như Toy ngày xưa thôi, cần thời gian để khẳng định mình.
Em nghĩ chỉ khoảng 10 năm nữa thì chẳng ai nhắc đến xe Nhật , xe Mỹ , xe Âu nữa, mà chỉ nói đến Hyundai thôi
:D:D:D

Hạng B1
14/12/06
67
0
0

hundai này quảng cáo dữ quá ,mua hàng của huyndai cũng giống như mua sámung ,sony...fải trả thêm tiền quảng cáo cho hãng :D

Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN

Em chỉ sợ lại giống bài học của Samsung Mobile thôi:D Ban đầu rất được ưa chuộng vì hợp thị hiếu nhưng về sau thì ... ;)

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Ban đầu cái gì nữa bác ơi. Sau gần chục năm rùi mới được lên đỉnh vinh quang đấy bác ạ. Ở VN thì mới gần đây mới có chứ ở Mẽo thì nó có từ lâu roài mà!!!

Chúc mừng Huyndai, chia vui cùng tiểu hội SFE!!!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: truongptcl

Ban đầu cái gì nữa bác ơi. Sau gần chục năm rùi mới được lên đỉnh vinh quang đấy bác ạ. Ở VN thì mới gần đây mới có chứ ở Mẽo thì nó có từ lâu roài mà!!!

Chúc mừng Huyndai, chia vui cùng tiểu hội SFE!!!
Dạo này bác mất hút con mẹ hàng lưon đi đâu thế? Chẳng chịu ọp ẹp với anh em gì cả????

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Đây là chất lượng đã được khẳng định, chứ không phải lobby đâu nhé. Nếu lobby để được lên hàng top thì e nghĩ mấy đại gia Mẽo chính hiệu kia đã làm rồi chứ đâu đến lượt SF

Trích đoạn: thanhts

Chắc là bác nào trong hội SF của mình lại lobby cái tạp chí danh tiếng ấy rùi.:D Em đùa đấy đừng xông vào chửi em nhé.

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Bác KV ơi dạo này ma xui quỷ khiến thế nào mà phải xa các vợ nhiều thế không bít. Hôm vừa rồi tưởng đâu được đi lại bị dính cái đám cưới cả ngày thế là chẳng được nghe các bác giảng giải về CASKA 317 tiếc hùi hụi :mad: 6/4 tới thế nào em cũng có mẹt!!!