Hạng C
21/10/07
769
2.747
123
Chắc trường hợp này trả góp qua bên thứ 3 rồi. Bên thứ 3 mới là đứng cho vay, còn thẻ chỉ là công cụ thanh toán thôi.

Hạng D
13/1/12
2.667
90.891
113
Mở lắm thẻ làm gì cho tốn phí thường niên?
Móc ra khè anh .... mấy bạn trẻ giờ móc bóp ra là credit phải đầy bóp mà ngân hàng nước ngoài mới chịu nhe ... lâu lâu ghé SB hayHL mua caffe thấy mấy em nó sở hữu thẻ mà em còn sợ á

• Like
Reactions: tuando
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
148.865
113
www.phindeli.com
Móc ra khè anh .... mấy bạn trẻ giờ móc bóp ra là credit phải đầy bóp mà ngân hàng nước ngoài mới chịu nhe ... lâu lâu ghé SB hayHL mua caffe thấy mấy em nó sở hữu thẻ mà em còn sợ á
Chỉ cần 1 cái nội, 1 cái ngoại ... Màu đen đen xám xám là dư xài rồi

• Like
Reactions: Huboss
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
89.944
113
Lớn rồi thì chí thú làm ăn đi chứ toàn la cà cafe rồi soi mói người khác nà nghĩa nàm thao? :3dcuoigif:

• Sad
Reactions: Huboss
Hạng D
13/1/12
2.667
90.891
113
Lớn rồi thì chí thú làm ăn đi chứ toàn la cà cafe rồi soi mói người khác nà nghĩa nàm thao? :3dcuoigif:
Lâu lâu cho em ra mấy chổ ngắm teen đi anh ... cho đời tươi trẻ ..:D:D

Hạng D
13/1/12
2.667
90.891
113
Chỉ cần 1 cái nội, 1 cái ngoại ... Màu đen đen xám xám là dư xài rồi
Em nhớ cách đây 1 năm , em với thằng đồng nghiệp , ngồi trong SB bên KS Newword ... kế bên là mấy bạn teen .. móc thẻ ra khoe với nhau toàn thẻ của HSBC , SC hay City bank mà thẻ hạn mức cao .. mà cở tuổi đó thì làm gì ra tiền mà đủ để dược thẻ CC ...chắc toàn tiền cha mẹ .. anh để ý tụi teen giờ kg khoe xài tiền mặt , chúng noa hơn thua nhau ở cái thẻ Credit ..

• Like
Reactions: tuando
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.538
113
Sài Gòn
Mình dùng 2 credit SC Master + Citi Visa
Nội thì 1 cái VCB để nhận lương nội
Ngoại thì 1 cái Exim để nhận lương ngoại.
Nhiêu đây đủ xài.

• Wow
Reactions: Vãi mod
Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.375
113
Anh chú ý thông tin tài khoản nó có 2 dòng:
Available Balance: cập nhật nhanh.
Ledger Balance: chắc anh đang xem cái này nên chuyển rồi mà chưa thấy nó trừ.
SC thì từ sau 15h thứ 6 là nó cut off rồi, chiều sau giờ đó thì thứ 2 mới nhận được, chuối....
Trên app ko có hiện thông tin này anh ơi.
Mà bọn SC ko tham gia Napas hay sao mà ko có chức năng chuyển nhanh 24/7 nhỉ???

Diamond Hand
7/10/11
572
9.179
93
E đang xài visa exim hạn mức 50tr, cái này có do đợt đi vay nó thế chấp ts kèm theo để cấp thẻ luôn :))
mới cà mua gói tập + PT + spa cho vợ gần hết luôn hạn mức :(
Bên techcom mới alo nói a đủ đk làm visa, hạn mức 50-70tr , ko yêu cầu hđlđ + chứng minh thu nhập. Thằng 7n như e ok liền. Giữ 2 thẻ cần xài gì cũng tiện :D

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.538
113
Sài Gòn
E đang xài visa exim hạn mức 50tr, cái này có do đợt đi vay nó thế chấp ts kèm theo để cấp thẻ luôn :))
mới cà mua gói tập + PT + spa cho vợ gần hết luôn hạn mức :(
Bên techcom mới alo nói a đủ đk làm visa, hạn mức 50-70tr , ko yêu cầu hđlđ + chứng minh thu nhập. Thằng 7n như e ok liền. Giữ 2 thẻ cần xài gì cũng tiện :D
Giờ mà không có cái thẻ credit mình không biết xống xao, Thiệt, Nhờ cuốn chiếu mới sống nổi thời buổi này, có khi trong túi méo còn xu nào ngoài 2 cái thẻ nếu không xin vợ tiền gửi xe hay đổ xăng.

• Like
Reactions: rhapsody