Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Ô hô hô. Ê nhóc, ko có tk NH để so số thì cút. Ở post trước anh đã nói rồi mà sao còn ráng đú? Tưởng mọe gì hay ho giấu giếm như mèo giấu cít dụ mãi thì khai đếch có tk NH để chụp, nhục :D, rồi quê quê làm dancer hướng sang khoe mấy cái thẻ debit để chùi đít này ra làm mọe gì trên này vại =)). Diễn đàn oto mà bày đặt mang thẻ debit lên khoe để người ta sỉ nhục hả em :)) đúng tội mấy thằng trên răng dưới doái mà bày đặt lên đây chứng tỏ :)) Cất thẻ cho cẩn thận để phụ huynh chu cấp tiền học đi em trai.
Không có tk thì lấy méo đâu ra thẻ? Phát biểu thông minh nhất vũ trụ thế này thì tri thức của bạn thuộc tầm liên hành tinh rồi. Nhìn kỹ lại cái thẻ Rakuten là debit hay visa bạn nhé. Khộ quá, học được vài ba chữ tiếng Nhật mà không biết gì về bank ở Nhật à :oops: Thiết nghĩ nếu bạn cảm thấy quá tự ti về bản thân mà vẫn muốn "khoe chữ" thì tốt nhất đừng nên giả bộ nguy hiểm với người khác làm gì. Bạn kêu người khác giấu chứ bạn đã khoe dc cái moẹ gì về bản thân bạn chưa ngoài cái tk vcb vớ va vớ vẩn kia nào :rolleyes:

Hạng B2
18/4/12
472
805
93
Không có tk thì lấy méo đâu ra thẻ? Phát biểu thông minh nhất vũ trụ thế này thì tri thức của bạn thuộc tầm liên hành tinh rồi. Nhìn kỹ lại cái thẻ Rakuten là debit hay visa bạn nhé. Khộ quá, học được vài ba chữ tiếng Nhật mà không biết gì về bank ở Nhật à :oops: Thiết nghĩ nếu bạn cảm thấy quá tự ti về bản thân mà vẫn muốn "khoe chữ" thì tốt nhất đừng nên giả bộ nguy hiểm với người khác làm gì. Bạn kêu người khác giấu chứ bạn đã khoe dc cái moẹ gì về bản thân bạn chưa ngoài cái tk vcb vớ va vớ vẩn kia nào :rolleyes:
Ôi cái thằng ngu,
xài debit thì quan trọng cái số tiền bỏ vào đó là bao nhiêu, ko có tiền trong đó thì bày đặt khoe cái thẻ SMBC để làm màu với anh hở? Hay tiền học nộp cho nhà trường rồi nên đek còn đồng nào trong đó :))
em xài cái thẻ của thằng Rakuten cùi bắp dành cho tụi sinh viên, lại chọn cái design của Eagles thì bọn công sở bên này còn đek thèm biết :)) Chụp hình thẻ cùi giấu như mèo giấu cít mà đòi người ta phải rành về nó :D
Éo nói nhiều làm gì em trai, up screen shot số tiền trong cái debit ở trên hoặc cái hạn mức tiêu dùng của thằng Rakuten anh xem nào, ba cái thẻ cùi bắp này làm như nhặt đc cả gia tài =))

Anh thì đek cần phải khoe gì trong nài cả, khoe 2 cái link dưới được hơm em trai? Cuối tuần rảnh rỗi thì vô đó nghe anh xl chơi, cho em trai biết thêm về nghề tay trái của anh lun :D Về NB thì ông nội em có biết tiếng thì cũng phải ạ anh một chữ chứ đừng bày đặt xl với anh về nước Nhật :))

Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Ôi cái thằng ngu,
xài debit thì quan trọng cái số tiền bỏ vào đó là bao nhiêu, ko có tiền trong đó thì bày đặt khoe cái thẻ SMBC để làm màu với anh hở? Hay tiền học nộp cho nhà trường rồi nên đek còn đồng nào trong đó :))
em xài cái thẻ của thằng Rakuten cùi bắp dành cho tụi sinh viên, lại chọn cái design của Eagles thì bọn công sở bên này còn đek thèm biết :)) Chụp hình thẻ cùi giấu như mèo giấu cít mà đòi người ta phải rành về nó :D
Éo nói nhiều làm gì em trai, up screen shot số tiền trong cái debit ở trên hoặc cái hạn mức tiêu dùng của thằng Rakuten anh xem nào, ba cái thẻ cùi bắp này làm như nhặt đc cả gia tài =))

Anh thì đek cần phải khoe gì trong nài cả, khoe 2 cái link dưới được hơm em trai? Cuối tuần rảnh rỗi thì vô đó nghe anh xl chơi, cho em trai biết thêm về nghề tay trái của anh lun :D Về NB thì ông nội em có biết tiếng thì cũng phải ạ anh một chữ chứ đừng bày đặt xl với anh về nước Nhật :))

Để tớ tóm tắt lại 2 điểm mà anh gạ kèo với mình, kẻo anh lại quên:
  1. Anh đòi so xem ai câu like được nhiều hơn => kết quả?
  2. Anh đòi so số tk của ai hơn => kết quả?
Và cũng nhắc lại là 2 điểm trên đều từ mồm anh ra cả, tớ chưa hề gạ anh bất kỳ kèo nào. Anh học rộng hiểu nhiều nhưng có vẻ trí nhớ hơi kém.
Anh toàn chê đồ người khác trong khi bữa giờ anh up có mỗi cái tk vcb cùi bắp của anh lên thì liệu lời nói của anh có tí kí lô nào :rolleyes:
Còm nào của anh cũng chỉ chửi và khoe chữ, nhưng tóm cái váy lại là anh méo có thể hiện được chút nào rằng anh là con người như anh khoe ở đầu bài. Thứ này thiên hạ gọi là "chó điên sủa càn" đấy anh ạ.
Sau tút này nếu tớ còn chưa thấy được thể hiện được 1 trong 2 điểm trên thì tớ xin phép không tiếp chuyện anh nữa, vì tiếp chuyện với trẻ trâu rất là mệt, tớ để dành sức đi kiếm xèng cho gia đình :cool: Bye anh và chúc anh thành công trên công cuộc "buôn chữ":cool:

Hạng B2
18/4/12
472
805
93
Để tớ tóm tắt lại 2 điểm mà anh gạ kèo với mình, kẻo anh lại quên:
  1. Anh đòi so xem ai câu like được nhiều hơn => kết quả?
  2. Anh đòi so số tk của ai hơn => kết quả?
Và cũng nhắc lại là 2 điểm trên đều từ mồm anh ra cả, tớ chưa hề gạ anh bất kỳ kèo nào. Anh học rộng hiểu nhiều nhưng có vẻ trí nhớ hơi kém.
Anh toàn chê đồ người khác trong khi bữa giờ anh up có mỗi cái tk vcb cùi bắp của anh lên thì liệu lời nói của anh có tí kí lô nào :rolleyes:
Còm nào của anh cũng chỉ chửi và khoe chữ, nhưng tóm cái váy lại là anh méo có thể hiện được chút nào rằng anh là con người như anh khoe ở đầu bài. Thứ này thiên hạ gọi là "chó điên sủa càn" đấy anh ạ.
Sau tút này nếu tớ còn chưa thấy được thể hiện được 1 trong 2 điểm trên thì tớ xin phép không tiếp chuyện anh nữa, vì tiếp chuyện với trẻ trâu rất là mệt, tớ để dành sức đi kiếm xèng cho gia đình :cool: Bye anh và chúc anh thành công trên công cuộc "buôn chữ":cool:

Haha anh biết post xong 2 cái link trên là em teo, hạ giọng kiếm đường rút liền bằng cái biện hộ nhảm đuỵt =)), thành viên khác người ta đọc đến đây là hiểu rồi, em khỏi giải thích lý do phắn làm giề :D, gỡ ko đc gì đâu em. Từ lúc em vào cái topic về văn hóa vùng miền này em đek đẻ ra 1 chữ nào liên quan đến bài viết của người ta mà chỉ chăm cắn anh là anh hiểu em còn cay cú lắm muốn trả thù nhưng lại ăn phải bả. Tưởng mới hít được khí trời Nhật là vô đây xạo quần đc hả em? :)) Rốt cuộc em vào đây cà khịa anh cho cố. Cuối cùng bị anh dụ cho đến giờ để post 2 bài kia ăn ngay phải bả đắng nhể?

1/ Anh kêu em trai ngay từ đầu đẻ ra cho anh cái bài post xem có ai like nhiều hơn cái bài đầu mà em quote của anh. Chứ thằng ất ơ như em thì ở đâu nhảy vô topic người ta đòi "pặc co" tay đôi thì anh so profile làm quái gì? Phụ huynh em thấy em ngu Tiếng Việt quá nên mới cho qua đây học chữ Nhật mong đổi đời hả em :D?
2/ Đọc 2 bài post trên chắc em nhót dữ lắm ha? phát cuối anh chữi vậy mà anh còn thấy tội em nữa mà :)). Năng lực tài chính nó thể hiện trong đó hết rồi em trai. Người làm ra được tiền đọc đến đây đủ hiểu địa vị khác nhau chỗ nào, chứ ko có ngu ngu ráng đòi coi tiền tỷ cho bằng đc đến giờ như em đâu. Anh đã ưu ái kêu em post số NH ngay từ đầu mà rốt cục có cái qué gì để khoe đâu ngoài vớt vát bằng cái thẻ Rakuten học sinh và cái thẻ nhận tiền trợ cấp của bố mẹ ra để khỏi phải so con số trong NH =))

Gọi thằng sở hữu mấy chiếc 4 bánh là trẻ trâu thì em gọi thằng bố em là cái giề hả thằng giẻ rách :D?
Lo cày cho nhiều vào để chuyển tiền về cho phụ huynh trả nợ tìm đường cho em qua đây học đê. Cái ngu nhất của em là lấy cái mác du học sinh đi cãi với thằng đưa đò các em sang này =)) Thứ dhs Nhật trên răng dưới "dáy" thích xạo quần thì anh còn lạ gì nữa em trai. Nhớ, syourai thấy cái nick này thì tránh xa xa anh ra ha, để mắc công anh lại quăng cái link topic này vào mặt cho em lại nhớ về nỗi nhục này :))