Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
3 năm nữa mới có thể có vỏ Bridgestone made in Vn nhưng e nghĩ giá sẽ ko thấp hơn nhiều đâu! Đa số các tập đoàn lớn đều coi VN là khu vực công nhân giá rẻ nên chỉ để gia công thôi, còn giá bác thì sẽ ko quá thấp so với giá chính hãng của Bridgestone toàn cầu đâu ah!

Hạng B2
10/8/11
306
13
18
E nghỉ người việt mình cũng có khối người tâm huyết với cộng đồng, trên dđ mình cũng có rất nhiều bác như vậy thì tại sao cứ phải hàng nhập là tốt hàng việt là xấu. Tư tưởng xín ngoại của một bộ phận người việt mình còn nặng quá.

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
sumap2009 nói:
E nghỉ người việt mình cũng có khối người tâm huyết với cộng đồng, trên dđ mình cũng có rất nhiều bác như vậy thì tại sao cứ phải hàng nhập là tốt hàng việt là xấu. Tư tưởng xín ngoại của một bộ phận người việt mình còn nặng quá.
Bác thông cảm, các bác ấy cũng rút kinh nghiệm từ xe nhập và xe ráp ở VN thôi (cùng hãng, cùng đời)

Hạng C
3/2/12
583
3
0
Hy vọng sau BS là thằng mit cũng sx tại VN luôn cho giá thành giảm xuống tối đa....Anh em được nhờ....

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
Hàng tốt (loại 1 thì xuất khẩu), hàng thường, hỏng (loại 2 trở về sau) thì dùng cho thị trường nội địa.
Đa số người dùng VN dễ tính, không thích kiện tụng nên có việc gì cứ ỉm ỉm cho qua chuyện, giống vụ TOY mà thui.
Mịa, cái khẩu hiệu TÔI YÊU VIỆT NAM sao cay đắng thế.