Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
em ngồi buồn quá cứ cafe chém gió qoaif chán quá nên lập thớt này cho các bác vào chém cho các gấu nghủ đông dậy đi offroad chứ năm nay dự kiến mưa sớm đi offroad dơ xe hít.. :D:D:D

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
bác máy dầu đi tour với bác F1 vào ngày mai luôn kìa, nghe nói cung khủng đấy ạ. tiếc là em còn ở ngoài bắc nên ko tham gia được

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Nhiều cung đường lắm ... 722 ... Di linh - Phan Thiết ...
Để em post tí hình lên tham khảo cho vui hè ...
Bác dung46 và deawoonovous post giúp em mấy cái hình lên trước đê.
Cũng may lần này đi có em chã chân dài động viên nên dám liều, gặp mấy ông OS nhà mình thì quay đầu rồi ... he he ...:D

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
chưa thấy gì hết.
@maydau: ống thở cua rắn lục thế nào, khi nào làm được đây; vụ cản sau hỏi chưa????

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Thui rùi em cũng tiếp tục ngồi chém gió tiếp nhé các bác cho em xàm chút nhá
.Giờ này ngày ........ mùa khô 2011 .tình hình là đường rất khó sau hơn một ngày mới đi được 1/2 đường anh em đã hết sức vượt qua ,hiện tại đã ra đến bờ sôngtừ bờ sông này đã tương đối dễ hơn
........Trong chyến này nhờ có chiêu độc của bác F1 race cho các chân dài chỉ mặc quần sooc và áo hở bụng để anh em ngắm .điều này có tác dụng như thuốc kích thích khiến ai cũng mạnh gấp bình thường vài chục lần . và các chị em đã vỉ đại cuộc mà chấp nhận hy sinh giò cẳng da thịt chịu trận cho ruồi vàng (cắn thúi thịt ,truyền bệnh sán gan ),muỗi rừng (cắn gây sốt rét),vắt (cắn chẩy máu ....). Xin tuyên dương sự cố gắng của mọi người đặc biệt là F1 các em người mẫu ,các chân dài.....

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Re:sắp hết mùa khô rồi các bác mau kiếm đường tử tế đê chứ mưa...

thuybinh nói:
..... ống thở cua rắn lục thế nào, khi nào làm được đây; vụ cản sau hỏi chưa????
Xe bác cũng cần ống thở hả , em cứ tưởng có mỗi xe em cần ?????

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Re:sắp hết mùa khô rồi các bác mau kiếm đường tử tế đê chứ mưa...

DAOTHOAT nói:
Thui rùi em cũng tiếp tục ngồi chém gió tiếp nhé các bác cho em xàm chút nhá
.Giờ này ngày ........ mùa khô 2011 .tình hình là đường rất khó sau hơn một ngày mới đi được 1/2 đường anh em đã hết sức vượt qua ,hiện tại đã ra đến bờ sôngtừ bờ sông này đã tương đối dễ hơn
........Trong chyến này nhờ có chiêu độc của bác F1 race cho các chân dài chỉ mặc quần sooc và áo hở bụng để anh em ngắm .điều này có tác dụng như thuốc kích thích khiến ai cũng mạnh gấp bình thường vài chục lần . và các chị em đã vỉ đại cuộc mà chấp nhận hy sinh giò cẳng da thịt chịu trận cho ruồi vàng (cắn thúi thịt ,truyền bệnh sán gan ),muỗi rừng (cắn gây sốt rét),vắt (cắn chẩy máu ....). Xin tuyên dương sự cố gắng của mọi người đặc biệt là F1 các em người mẫu ,các chân dài.....
Lỡ rồi ......phải chơi thôi mấy bác ơi , có bổ béo gì đâu ?