Hạng C
16/5/20
559
2.482
93
39
giá peugoet rẻ nhất sv 2 em kia, bảo dưỡng bảo hành 64 tỉnh, 2 em kia có ko? bán xe sale theo về tới nhà hướng dẫn sử dụng, 2 em kia có không?
Ba cái lèo tèo đó hãng nào chả có. Vin cùi pắp còn có kia mà.

Hạng D
11/4/10
1.519
3.095
113
TP.HCM
Sao cứ hỡ ra là lấy Fortuner để so sáng vậy chèn . Chiếc xe này chắc có thù với số đông quá .
Vì nó là thằng tệ nhứt, bước qua đc xác của nó (vòng loại), thì mới tới lượt đấu tiếp với mấy sư huynh đệ khác, kiểu như đi thi Word-Cup đá banh chứ có gì đâu nà?! :D chứ hạng ruồi mà đòi loi nhoi đấu với hạng nặng, nó đập 1 phát như đập muỗi,..là :D banh xác!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/3/08
1.564
1.541
113
1,4 tỷ??? em nghĩ 1 tỷ may ra có người mua
Dưới 900 hoạ may. WV là thương hiệu bình dân như Toy, xe form ko sang ko thể thao, cục mịch như con Sò 2014. Chỉ đc máy 3.6 280mã, người ít tiền có thể ngắm ngía con này nhưng với giá xăng 30k hiện tại thì bỏ qua là cái chắc.
Nhiều tiền ko suy nghĩ xăng cộ thì người ta đã mua Porsche, Gle, x5 rồi, ai đau mà ngó con xe cũ này

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Giá trị 5 năm tiếp theo không phải nghĩ,6 thábg không phải đi khám pk 1/lần.
Cái gì cũng có giá cả,thị trường nó điều tiết cũng rất thông minh đấy anh .
xe nào mà không phải đi khám, ít nhất 6 tháng 1 lần chớ. mới cũ cũng vậy thôi. Còn chuyện giá cả thị trường ấy mà. Điều tiết thông minh hay không thì nhìn lan đột biến sẽ hiểu. ngày xưa 1 tỷ 1 kie, giờ này như mớ rau muống thôi. Thông minh cực nha!

Hạng D
8/4/12
2.363
7.448
113
Bên Vịt có bộ 3 VW - Subaru - Peugoet định giá xém sang đó
Nghe đâu a mazda cũng đang làm phân khúc xe xém sang với seri CX-y0 đó.
"Tụi bây cứ đua đòi làm xe xém sang hết đi, để tao thống trị phân khúc kém sang" Toy said :D

• Haha
Reactions: Shjnes
Hạng D
25/10/07
1.316
6.165
113
xe nào mà không phải đi khám, ít nhất 6 tháng 1 lần chớ. mới cũ cũng vậy thôi. Còn chuyện giá cả thị trường ấy mà. Điều tiết thông minh hay không thì nhìn lan đột biến sẽ hiểu. ngày xưa 1 tỷ 1 kie, giờ này như mớ rau muống thôi. Thông minh cực nha!
Anh lôi Lan var ra so sánh là em thấy ko chuẩn rồi.

Mặc rầu em chơi với mấy người trong đội này Tay cũng không phải là nhỏ.

1 bên Rửa háng,ăn theo Lừa nhau úp bô, đa cấp này nọ. nó chả liên quan gì đến giá trị xe cộ cả mà so sánh.

Hạng D
16/7/19
1.125
3.501
116
Thôi để xài chứ sao bán đi để rồi kêu "lỗ" nhỉ? biết thế mua đất giờ bán lời rồi.
Vui tý thôi ạ

• Like
Reactions: duchuy19762003
Hạng F
16/7/15
6.295
25.135
113
phần lỗ là do chủ xe tưởng logo VW là hạng sang...
mua xong mới té ngữa.. nó là con xe bình dân nhất bên Đức... :D

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Anh lôi Lan var ra so sánh là em thấy ko chuẩn rồi.

Mặc rầu em chơi với mấy người trong đội này Tay cũng không phải là nhỏ.

1 bên Rửa háng,ăn theo Lừa nhau úp bô, đa cấp này nọ. nó chả liên quan gì đến giá trị xe cộ cả mà so sánh.
Thị trường, đơn giản chỉ là thị trường thôi, chuyện lừa bịp không phải là không có, vì vậy người ta mới nói thương trường là chiến trường, binh bất yếm trá là vậy. giá cả là biểu hiện của giá trị, tuy nhiên đôi lúc giá cả chẳng qua cũng theo thị hiếu là nhiều. cho nên lấy giá cả để định giá trị đôi khi không đúng cho tất cả các mặt hàng đâu.