Hạng B2
21/4/17
175
96
28
Vũng Tàu
Giá tốt quá mà éo có tiền cũng vạy thoai...! Chừng nào anh Hải cho dân đen mua trả góp không cần trả trước, góp trong 10 năm không lãi suất.... thì mình mua 1 chiếc cx5...!
Tớ cũng đặt 1 vé ngồi cùng mâm với cậu :D

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Nói chung thời điểm này trừ những người lần đầu tiên mua xe và cần thật sự cái xe để đi lại hoặc làm ăn thì mới mua xe, những người đã có xe thì nên cân nhắc việc đổi xe lúc này, hãy chờ thêm 4-5 tháng nữa là có khi tiết kiệm được gần nửa tiền xe hiện giờ đó chứ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Cứ down kiểu này thì nếu ko gấp chả ai xuống tiền. Lại cứ chờ thôi
Nói bác đừng buồn nhé, bác xuống tiền mua xe đi rồi bác mới biết cảm giác của người mua xe.
chuẩn bị xuống tiền mua xe người ta đã tìm hiểu trước đó cả tháng, thậm chí vài tháng. Giá tốt là mần liền. Còn mua xe là tài sản lớn (ở Việt Nam) nên không có ai mà mua xe gấp hết! Nhưng có nhu cầu mới mua! Giá giảm sẽ bán dc. Mazda 3 1.5 đã về đúng giá trị của một chiếc xe hạng B mang trong mình chiếc xe hạng C, chúc anh Hải bán xe tốt cho bọn nhựt bổn bớt làm giá đi!

Hạng B2
28/4/15
279
227
43
Quận 7
Nói bác đừng buồn nhé, bác xuống tiền mua xe đi rồi bác mới biết cảm giác của người mua xe.
chuẩn bị xuống tiền mua xe người ta đã tìm hiểu trước đó cả tháng, thậm chí vài tháng. Giá tốt là mần liền. Còn mua xe là tài sản lớn (ở Việt Nam) nên không có ai mà mua xe gấp hết! Nhưng có nhu cầu mới mua! Giá giảm sẽ bán dc. Mazda 3 1.5 đã về đúng giá trị của một chiếc xe hạng B mang trong mình chiếc xe hạng C, chúc anh Hải bán xe tốt cho bọn nhựt bổn bớt làm giá đi!
Có buồn gì đâu bác. Bác nói em mới nhớ lại đận cách đây gần 3 năm, hồi lần đầu có tiền mang đi mua con vios, nghiên cứu zữ, lần sau đổi xe thấy bt. Giờ hóng giá rẻ tý làm con gầm cao thôi ạ. Em chả quan tâm giá trị thực nó bao nhiêu vì nhà em học ktế dốt nên chả biết. Chỉ hiểu đơn giản là cứ đà này lỡ xuống tay bây giờ mà khoảng vài tháng nữa nó down thêm trăm chai thì nhục vãi.

Tập Lái
12/11/13
19
13
3
Thì năm nay có bao nhiêu vụ tai nạn khi chỉ cần túi khí đủ là đỡ mất mạng rồi...
Tình hình mà ra đường tứ phía xe tải thì mấy trang thiết bị an toàn thà có nhưng ko dùng còn hơn là khi cần mà không có ...

Bác nói có lý.Thà có nhưng không dùng còn hơn khi cần không có...

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Các Bác giúp Em một tay, tiếp tục đè cái giá ô tô xuống nữa và đừng bao giờ cho nó ngóc đầu dậy.

• Like
Reactions: manhtien