Hạng C
9/8/13
610
407
63
45
DSG VIETNAM
Thắc mắc tí ;-) Bác đi lên nhanh thế ! sao khởi đầu lại là SF, ít ra cũng phải GLC 250 chứ?

Cũng trả lời bác, đến giờ tui rất hài lòng SF, chỉ vướng chuyện mấy nhóc ko chịu ngồi riêng ghế, phải riêng băng cơ! Mà vậy thì kẹt cho phụ kiện hehe .. thế nên manh nha Explorer! Phù hợp nhu cầu, tính năng, vận hành và $¢€ .. heehee
Chắc nhầm em với ai bác quen ngoài đời, em có lên đâu mà nhanh với chậm bác. STF nhìn chung ngon, giá bình dân nên phù hợp kiểu chạy phá xe như em: đi tỉnh nhiều, chạy dường xấu ban từa lưa.

Không biết chiếc tiếp theo chiếc nào tốt hơn mà cũng nồi đồng cối đá được như vậy.

• Like
Reactions: Tư Râu Saigon
Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
Xin hỏi cụ là tiêu chí chính để cụ chọn xe mới là gì, nếu em tự chọn trong tầm giá dưới 2 tỷ:
Vận hành: subaru
Ngầu lòi: cái con gì gì của tàu ấy
hay đổi xe: Toyota fò tủn
Theo ý kiến của người khác: Q5 theo ý của cụ chủ
và còn nhiều dòng xe hãng xe cho cụ lựa chọn.
Em không biết là sale nào làm cụ mất lòng tin vào hyundai như vậy nhỉ?
Chả nhẽ mua thêm cái San Sắt khác. Huyndai có cái nào bán ở VN là SUV hay CUV hơn San? San mới hơn San cũ cái gì?

Người ta mua Q5 là vì có nhiều tiền hơn, cái xe tốt hơn liên quan gì đến Sâu.

• Like
Reactions: Knsvn
Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
Thắc mắc tí ;-) Bác đi lên nhanh thế ! sao khởi đầu lại là SF, ít ra cũng phải GLC 250 chứ?

Cũng trả lời bác, đến giờ tui rất hài lòng SF, chỉ vướng chuyện mấy nhóc ko chịu ngồi riêng ghế, phải riêng băng cơ! Mà vậy thì kẹt cho phụ kiện hehe .. thế nên manh nha Explorer! Phù hợp nhu cầu, tính năng, vận hành và $¢€ .. heehee
GLC với Q5 khác gì nhau đâu nhỉ, theo em thì khác mỗi cái Logo.

Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
option con Q5 chả có cái vẹo gì hết,thua xa GLC
Cùng phân khúc, cùng khoảng giá còn thua xa hay gần quan tâm giề, ai thích người ấy mua. Con GLC thì hơn quả lội nước, xe SUV mà lội ở ta thua cả Sedan.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
santafe sau santafe em vẫn là santafe các bác ơi, em đi 2007 đến giờ vẫn ngon lành cành đào, em đợi con 2019 ra ok là em xuất lúa thôi....hong yêu ai khác vẫn là em là em santafe............sẽ chia

• Like
Reactions: Tư Râu Saigon
Hạng C
7/9/17
719
30.774
93
santafe sau santafe em vẫn là santafe các bác ơi, em đi 2007 đến giờ vẫn ngon lành cành đào, em đợi con 2019 ra ok là em xuất lúa thôi....hong yêu ai khác vẫn là em là em santafe............sẽ chia
Thiệc khổ thân anh. Cứ săn sắt hoài ah. Phải nâng cấp lên chớ. :D