Hạng D
16/1/13
4.800
81.188
113
Fxt vẫn phục vụ gia đình tốt mà bác (đương nhiên kém ob chút về khoản rộng rãi - nhưng xe em đã chạy Đà nẵng - Huế với 4 người lớn 4 trẻ em + full hành lý hai gia đình ở cốp sau rồi ah)

=> Phạm luật rồi vì 1 seat belt 1 person (tính cả trẻ sơ sinh)

• Like
Reactions: xtlawyer
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Fxt vẫn phục vụ gia đình tốt mà bác (đương nhiên kém ob chút về khoản rộng rãi - nhưng xe em đã chạy Đà nẵng - Huế với 4 người lớn 4 trẻ em + full hành lý hai gia đình ở cốp sau rồi ah)

=> Phạm luật rồi vì 1 seat belt 1 person (tính cả trẻ sơ sinh)
Ở xứ sở thiên đường mà bác, con người là "trên hết", xe cộ đâu có nghĩa lý gì!:3dcuoi:

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Bác nào leo trèo nhiều hay thích chui rúc nhiều thì FXT bác nào đi điềm đạm nhàn hạ và an toàn mà vẫn nhanh thì mua OB 2.5 thích cảm giác mạnh hơn thì làm 3.6

Hạng D
11/1/09
3.654
7.453
113
nơi xa lắm

Em nghĩ quan trọng nhất là ai hay lái xe, và thích lái ntn bác ah. Ob2.5 sẽ nhẹ nhàng điềm đạm vừa đủ cả trong phố và cao tốc. Fxt đi nội thành vẫn rất nhẹ nhàng (chế độ I) còn lên cao tốc S# cho bác trải nghiệm mà OB2.5 không có. Vì bác đã loại bỏ ob3.6 nên em nghĩ lựa chọn giữa ob2.5 vs. fxt sẽ tập trung chủ yếu vào việc bỏ hay lấy hai cái: (i) S# và (ii) dàn HK
Bác này chuẩn, 1 là FXT, 2 là OB 3.6, ko chơi thì thôi, chơi phân khúc nào chọn mẫu full phân khúc đó, ko có tiền như em thì lên đây hóng hình, xem các ae bàn luận cũng vui. :)

• Like
Reactions: KHOAVAN
Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40
Dạ, em biết là phạm luật bác ah ~ nhưng vụ đấy là phát sinh thêm chứ không có trong kế hoạch của em, và đoạn đường cũng ngắn nên mới thực hiện... :) từ Huế về đến HN thì xe em chỉ có 2 người lớn + 2 trẻ con thôi ah ;)

Hạng B2
2/7/15
104
72
28
TP HCM
www.subarusaigon.com
Subaru Outback chạy đường xa rất sướng, chạy đầm và chắc tay lái, máy mạnh 1,2,3 là vượt. Máy êm khi chạy chế độ lá I (intelligent) thì không nghe tiếng máy luôn, em nay cách âm rất tốt chạy không nghe tiếng ma sát vỏ xe luôn. Đặt biệt chạy Cruse Control thì lái xe bằng tay luôn vì chỉ cần tăng giảm tốc độ trên vô lăng....Nói chung là 1, 627t là "đáng đồng tiền bát gạo":3dcuoi: