Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Em 2015 sấy ào ào ... nhưng khi bắm sấy thì quạt máy lạnh hết mát luôn ..
Bác bấm sấy kính trước nó phải dồn hơi thổi vào kính trước nên ko mát đúng rồi,còn kính hậu với kính sau thì sấy bằng dây nhiệt nên ko ảnh hưởng

• Like
Reactions: Tam_Duc
Hạng B2
10/8/14
158
73
28
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
ủa sấy kính hậu 2 bên sấy nhiệt nên bấm sấy máy lạnh vẫn mát mà bác. có cho e hỏi ngay o khúc trênkính lái trước ,ở giữa phía trước kính hậu giữa thấy có miếng giống decal cái chấm bi là để chống chói hay sao mấy bác.
cá nhân e thấy cái thởi hơi kính trước chả có tác dụng gì,rồi mấy cái mode máy lạnh nó có nhìu cái cũng chả dùng bao giờ

• Like
Reactions: huynie
Hạng D
31/3/12
1.005
281
83
Trà Vinh
ủa sấy kính hậu 2 bên sấy nhiệt nên bấm sấy máy lạnh vẫn mát mà bác. có cho e hỏi ngay o khúc trênkính lái trước ,ở giữa phía trước kính hậu giữa thấy có miếng giống decal cái chấm bi là để chống chói hay sao mấy bác.
cá nhân e thấy cái thởi hơi kính trước chả có tác dụng gì,rồi mấy cái mode máy lạnh nó có nhìu cái cũng chả dùng bao giờ
Bác nói e chả hiểu cái chấm bi là cái nào.bác cho cái hình lên anh em dễ tư vấn

Hạng B2
26/7/10
373
132
43
51
TPHCM
Bác cho hỏi chi phí 600K là công đấu dây điện hay công + lắp mới cả kính hậu? Kính hậu sưởi nhiệt có các đường dây đồng giống kính lái phía sau không bác? Bác cho em xin hình nhé. Tks

• Like
Reactions: virgo
Hạng B2
10/8/14
158
73
28
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác cho hỏi chi phí 600K là công đấu dây điện hay công + lắp mới cả kính hậu? Kính hậu sưởi nhiệt có các đường dây đồng giống kính lái phía sau không bác? Bác cho em xin hình nhé. Tks
600k la chi đấu dây.kính hậu có sẵn chấu .và nó ko có lằn như kính sau.nó âm phía trong.bn coi trang 1 mình có chụp mặt sau kính

• Like
Reactions: huynie
Hạng B2
8/4/15
126
101
43
em lập riêng topic này thay vì để trong thớt bảo dưỡng để a e dễ đọc
tình hình sau khi diy các kiểu mà không được.e xách con xe sonata thành công của e ra bác khac
trung.làm 2h30p la xong.phí 600k.
rôt cuộc e đã có 2 kính hậu 2 bên có chức năng sấy .trường hải khi nhap nguyên con xe về cắt mất chức năng đó.mặc dù kính có chừa sẵn chân và mấy em i20 active có sẵn.e đấu dây thẵng vào sấy kính sau.
bật sây kính sau là kính hậu 2 bên nóng ran.quá phê cho vợ 2.
vài hình thi công.tuy hơi cực nhưng chả cắt sợi dây nào cả nhé.
e biết được thêm 1 thông tin bác khac trung choa sẽ là sonata nó có đèn tựđộng.chở đông người đít nặng.đầu nhổng lên thì đèn tự hạ xuống.thế là đi 1 mình no ko nhổng lên kết quả là nhìu bác lâu lâu ra đó chỉnh lại đèn.giải pháp là tháo cái jack điện trên con ốc chỉnh độ cao đèn.để nó chết 1 chổ cho đời đơn giản
Trường hải cũng nhập xe hyundai hả bác.

• Like
Reactions: Chậm mà chắc