• Total voters
    12
  • Poll closed .
Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
RE: Schuey sẽ làm gì sau mùa giải 2006?

Ô la la. Test Driver là quan trọng lắm đấy, theo em!
Sau khi rời đường đua mà vẫn được Fè mời làm Test Driver là vinh hạnh quá còn gì!

các bác phải đọc kỹ thông tin chớ...tại sao Schumi lại được đánh giá cao như vậy...:)...một tay đua tốt la fmột tay đua chạy rất nhanh...cái này cả Schumi và Kimi đều có...:)...nhưng một tay đua hoàn hảo lại cần có thêm khả năng phát triển chiếc xe cùng với toàn đội dựa trên nhưng đóng góp, gợi ý kỹ thuật và ý tưởng phát triển...cái này thì Schumi cầm chắc có...

Ps. em cổ vũ cho bất kỳ ai chạy Ferrari...kể cả đó là Fonzo...:)

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Em nhớ ở đâu đó trong này bác Bman có nói ý là về chuyện F1 thì bác Bắp luôn đúng :D cho nên em không ý kiến nữa

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Tin giật gân :D Bernie Ecclestone nói rằng Schumi sẽ đua cho Renault vào năm sau :D:D:D

"I know that Renault would take him immediately," Bernie announced in his column for Sport-Bild. "I have the feeling that he had to make a decision at a time when he really didn't want to

"With his ability and his fitness, he has at least two more years in him."

Nếu kết hợp với câu trả lời của Briatore: "Tôi sẽ ko nhớ MS!"
-> có người suy luận: Tôi ko nhớ MS vì năm sau cậu ấy sẽ chạy trên chiếc xe của chúng tôi :D;)

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Ơ, thế phát biểu hôm trước khi thắng chặng Monza " ...đây là lần đua cuối cùng của tôi tại Monza ..." là nói xạo hả các bác.[8|]
Hay năm sau ko đua tại đây nên cứ nói thế đã :), năm sau nữa thì nghỉ :D:D:D

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Em nghĩ là không có chuyện này đâu. Chỉ là tin đồn nhảm thôi mà.

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Đó là dự đoán của F1 boss chứ đâu phải tin đồn bác Passion :D