Hạng B1
15/7/05
69
0
0
RE: Sẽ Có Toyota Hilux tại thị trường Việt Nam ???

bác Innova
bác bảo sếp bác cho luôn em Fortuner 4x4 "dự án toàn cầu nhưng chỉ có mấy nước biết mặt biết tên" về VN bán luôn đi:D

Tập Lái
20/1/06
36
2
0

Trích đoạn: innova

Innova là con bài chiến lược của Toyota Việt Nam, và Hilux là con bài thâm nhập vào dòng xe Pick-up mà Toyota chưa có mặt tại Việt Nam. Do đó Innova ra đời tại Viêt Nam để là tiền đề cho Hilux xâm nhập
Theo kế hoạch thì đến 2008 , TO không có ý định lắp ráp PICK-UP ở VN dưới bất cứ tên gì ( trừ khi nhập ngueen chiếc )
Inova đưa ra thay cho xe zace vì dừng sản xuất zace ở Indonexia nên không có hàng để lắp ráp ( Bác dùng từ nghe hoàng tráng quá )

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München

hiểu cái chết liền

Tập Lái
23/1/06
25
0
0
53
Ha Noi
www.clbmohinh.com

Sao các bạn cứ phải lăn tăn việc xe pickup bị hạn chế giờ cao điểm ở Hà Nội nhỉ. Tôi đi không sao cả. Tôi đã đi xin phép phòng CSGT rồi và họ trả lời là không cấm xe bán tải. Không tin để ý chiếc xe màu bạc thường xuyên đi qua Bộ CA vào các buổi sáng đưa con đi học và buổi chiều ở cửa Nam đón con về.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Em lần nào về cũng chạy Mit-L200 khắp HN,chẳng sao hết các bác ạ!

Hạng B2
31/7/05
240
1
0
58

Trích đoạn: MINA

Em lần nào về cũng chạy Mit-L200 khắp HN,chẳng sao hết các bác ạ!

Ủa , vậy hả. Thế thì hay quá, mình đang định mang một chiếc biển giun về chạy ở HN đây . Tại Lào chỉ có 32 k thôi, bao giấy tờ, thêm 500 $ là có ghế da + bậc lên xuống Alu nữa.

Mình nghe nói xe biển giun hay bị CSGT chặn lắm , có bạn nào có kinh nghiệm ko ?

Hạng B2
21/4/04
143
1
0
Vietnam

Xe giun của bác cứ tuần tự 1 tháng -> 3 tháng phải lên biên giới để cộp dấu, mệt lắm. :D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: xmen

Xe giun của bác cứ tuần tự 1 tháng -> 3 tháng phải lên biên giới để cộp dấu, mệt lắm. :D

Qui định mới từ 01/01/06 thì chỉ cho phép xe biển dun quá cảnh 1 tháng thôi. Quá hạn phải xin phép (kg biết xin ở đâu [8|]) nhưng kg quá 10 ngày.

Vì vậy, chỉ có mấy chú người Việt làm ăn bên Lào hoặc nhà ngay cửa khẩu mới dùng xe biển dun. Đến hạn thì cho ...."giấy" chạy qua (còn xe vẫn ở VN) :D:D. Bác ở tận đâu đâu, hàng tháng mất công chạy xe lên, thêm mấy trăm ngàn tiền qua cửa khẩu v.v.... thì còn quá mua xe biển LD ở VN. :D:D

Tập Lái
26/4/06
6
0
0

Bà con chú ý nhé.: Xe bán tải có bị cấm nhưng chỉ cấm với loại 1 cabin nhé, còn loại 2 cabin thì vô tư. Bản thân tôi cũng đang chạy bán tải đây. Có con Hilux đời 89 đăng kiểm lần đầu năm 92. Xe mang biển 31A. Đã làm thủ tục thanh lý, có Hoá đơn. Giá 100 chai. Bác nào quan tâm thì pm hoặc đt: 0983353588.

Tập Lái
26/4/06
6
0
0

thêm tý: 2 cabin, máy dầu, có CD,ko trợ lực, 7L/100km,màu trắng.