Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Con xe huyền thoại vẫn được bác Trọng tin dùng, chạy thêm 30 năm nữa vẫn chất và vẫn bền bỉ. Giá trị cốt lõi nằm ở đó.
View attachment 2214236
View attachment 2214237
Chăm xe thì con nào cũng bền được 30-50 hết
Cứ đều đều 5 năm thay hết phụ tùng
Còn cốt lõi là do cái mồm của fan cuồng nghĩ ra thôi

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Chăm xe thì con nào cũng bền được 30-50 hết
Cứ đều đều 5 năm thay hết phụ tùng
Còn cốt lõi là do cái mồm của fan cuồng nghĩ ra thôi
Cái thằng dqmtrieu đấy là thằng điên nặng đấy.
Đọc mấy bài của nó không phải mang tính giải trí mà bực mình. Giờ nó có nhận xét thì lướt qua ngay ko thèm đọc mất thời gian.
Cốt với chả lõi, cốt lõi cái cccc thằng dqmtrieu

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Đọc mấy bài của nó không phải mang tính giải trí mà bực mình. Giờ nó có nhận xét thì lướt qua ngay ko thèm đọc mất thời gian.
Em nghi nói nick dqmtrieu là của VNExpress tạo ra nhằm khuấy động anh em cho nó sôi nổi cái forum.

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Dqmtrieu còn đỡ. Ít ra còn có dẫn chứng cụ thể. Còn mấy thằng như Ten...mới bực mình. Dqmtrieu thì chắc chắn là ng của vnexpress rồi

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Vnexpress màa vẫn chăm đọc cmt thì a rãnh quá rồi, nó lọc cmt ra để câu thôi

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
4/4/14
413
297
63
cho em hỏi 30t thì đk 1 tháng 1 lần ah , vì xe 7 năm tuổi ,đk cho 1 năm ,12 tuổi thì 6 tháng ,còn 30 tuổi chắc 1 tháng lần ,chà chà vụ này cứ đổ xăng làm vòng cafe rồi mạng di đk ,nghĩ ló chán

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
cho em hỏi 30t thì đk 1 tháng 1 lần ah , vì xe 7 năm tuổi ,đk cho 1 năm ,12 tuổi thì 6 tháng ,còn 30 tuổi chắc 1 tháng lần ,chà chà vụ này cứ đổ xăng làm vòng cafe rồi mạng di đk ,nghĩ ló chán
Dù xe 50 tuổi hay 100 tuổi (nếu có) mà xe dưới 9 chỗ vẫn chỉ 6 tháng/1 lần, cũng như 12 tuổi thôi bác!

• Like
Reactions: nav04j
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Giá phụ tùng xe này ngan với Mer, Bim nên xe rất rẻ. Mua về hoặc là đại gia, hoặc ôm đầu máu.
Bây giờ phụ tùng Crown rất khó tìm rồi bác (một người bạn làm garage cho biết), có tiền chưa chắc gì tìm được. Còn phụ tùng của Mer hay BIM mà đời cao dù hơi đắt nhưng vẫn sẵn có!

Hạng B2
13/5/10
262
100
43
bên Nhật xe này taxi vẫn chạy đầy đường đặc biệt mấy tài xế già dòng taxi này chăm xe rất kĩ nhìn mướt lắm

Hạng F
29/10/16
11.583
22.224
113
Pháp
Dqmtrieu còn đỡ. Ít ra còn có dẫn chứng cụ thể. Còn mấy thằng như Ten...mới bực mình. Dqmtrieu thì chắc chắn là ng của vnexpress rồi

Bạn dmqtrieu hướng dẩn sai tè le, dẩn dịch và sửa so với bản chính, và thường thì lôi các bài báo VN cũ, chứ thật tế tôi biết chắn chắn là trình độ ngoại ngữ của bạn ấy .... dịch sai (hay cố ý) , chuyển hướng dư luận, dịch ... theo cảm hứng của mình. Thân!

Em nghi nói nick dqmtrieu là của VNExpress tạo ra nhằm khuấy động anh em cho nó sôi nổi cái forum.
Tôi có từng viết bài hỏi vnexpress, bạn dmqtrieu là có thật (đó là trả lời từ vnexpress cho tôi) còn thật tế ở VN mới biết
- Nếu như thật tế câu view, like kiếm tiền thì dể thôi, những bàn luận của bạn ấy xem như gió thổi qua tai, đừng trã lời, đừng like, đừng cãi. Thử 1 tháng là biết chứ gì, Thân!