Hạng D
6/8/16
2.420
18.366
113
thị trường mong manh quá... VHM nhìn giảm thấy mê :D mà chim đau sợ cành cong ko dám vô mấy anh ơi.... VHM từ giờ tới cuối năm có động lực gì để tăng trưởng hả các anh?

BĐS thì giờ cả thị trường các ảnh chỉ quay tay với nhao thôi :(... giờ "một số" quay ra bán buôn (hahaha - ghi lợi nhuận cho nhanh (theo như f319 giải thich) mà ko có cash flow --> sao em nhớ thời anh Đức cớp quá )

Tỷ giá, trade war, và căng thẳng ra tăng ở Velezuela và Iran... nói chung thông tin vĩ mô ko hỗ trợ cho BDS...

Mà đứng ngoài nhìn nó rò đáy... rồi lại bật tung lên trời thì ko đành :D Chứng quyền thì ko có anh nào bet trên BĐS (nếu em ko nhầm) trừ thằng CII (nhưng thằng này lại có mảng hạ tầng cash flow bền vững kéo lại)...

Haiza

Hạng D
6/8/16
2.420
18.366
113
Bao 16 của e đã về tài khoản :( bỏ thì thương mà vương thì tội.

Thôi đợi các anh dìm xuống tí nữa, em lại mua quân bình giá vậy :(

Tập Lái
15/6/15
4
1.068
78
Riyadh, Saudi Arabia
Bao 16 của e đã về tài khoản :( bỏ thì thương mà vương thì tội.

Thôi đợi các anh dìm xuống tí nữa, em lại mua quân bình giá vậy :(

Anh đừng bi quan:D,
Đợt vừa rồi mình mua thêm giá cao nhất 16.40, thấp nhất 13.80 rồi trung bình cũng ra 14.70, và cũng đã bán lướt sóng có lời (vẫn giữ lại một ít cho dài hạn),
Đợt này nếu xuống ngưỡng 14.70 thì mình cân nhắc mua thêm.

Tập Lái
15/6/15
4
1.068
78
Riyadh, Saudi Arabia
thị trường mong manh quá... VHM nhìn giảm thấy mê :D mà chim đau sợ cành cong ko dám vô mấy anh ơi.... VHM từ giờ tới cuối năm có động lực gì để tăng trưởng hả các anh?

BĐS thì giờ cả thị trường các ảnh chỉ quay tay với nhao thôi :(... giờ "một số" quay ra bán buôn (hahaha - ghi lợi nhuận cho nhanh (theo như f319 giải thich) mà ko có cash flow --> sao em nhớ thời anh Đức cớp quá )

Tỷ giá, trade war, và căng thẳng ra tăng ở Velezuela và Iran... nói chung thông tin vĩ mô ko hỗ trợ cho BDS...

Mà đứng ngoài nhìn nó rò đáy... rồi lại bật tung lên trời thì ko đành :D Chứng quyền thì ko có anh nào bet trên BĐS (nếu em ko nhầm) trừ thằng CII (nhưng thằng này lại có mảng hạ tầng cash flow bền vững kéo lại)...

Haiza

Em chỉ mong khớp được vhm 81.10 và vpb 18.05 hôm nay là hoàn thành tâm nguyện tháng 5:D

Hạng D
6/8/16
2.420
18.366
113
Em chỉ mong khớp được vhm 81.10 và vpb 18.05 hôm nay là hoàn thành tâm nguyện tháng 5:D
em tuyệt tình với VPB rồi... :)
Pow kỹ thuật còn giảm - chắc đợi thêm vài phiên - ko thì lại đầu tư dài hạn :)

Có giá 81.1 kìa anh... Nok hay quá

Chỉnh sửa cuối: