Tư Vấn Đầu Tư Senturia An Phú

Hạng B2
11/5/22
193
308
63
Anh lấy dẫn chứng Global không đúng , cầm số tiền mua Sen Ap tôi có thể thoải mái lựa chọn nhà loanh quanh khu vực đó , nhà đẹp và khép kín ở rất thích.
anh ví dụ nhà loanh quanh đó cho mình tham khảo với ? Chứ quanh đó không kể ra ngoài Đỗ Xuân Hợp (Q9) thì có Palm Res và Lakeview. Nếu Palm Res pháp lý chưa ổn giá cao và chồng tiền 1 lần, Lakeview thì giá cũng tương tự ko mơ ngày có sổ cho căn cầm HDMB (HD cọc thì thôi bỏ qua). Chưa kể SEN là compound, 2 hồ bơi và đầy đủ các tiện ích như chung cư.

Hạng B2
11/5/22
193
308
63
Mừng quá , mình có mua mảnh tái định cư nên SAP làm mừng lắm lắm.Chúc mừng pà kon SAP
Đất TDC phía sau SEN mình cũng rất thích, nhưng phải nhìn rõ ưu nhược điểm là nếu cùng diện tích thì giá 1/2 SEN nhưng chỉ có miếng đất, hạ tầng xấu, ko phải khu khép kín và đầy đủ tiện ích, xây không đồng bộ là lôm côm. Nếu SEN lên và làm lại hạ tầng xung quanh và ông Đất Xanh cũng xây thì khi TDC này tăng thêm 50% là ít. Nhưng mua để bán chứ ở thì mình không khoái.

Hạng B2
24/3/14
200
165
43
anh ví dụ nhà loanh quanh đó cho mình tham khảo với ? Chứ quanh đó không kể ra ngoài Đỗ Xuân Hợp (Q9) thì có Palm Res và Lakeview. Nếu Palm Res pháp lý chưa ổn giá cao và chồng tiền 1 lần, Lakeview thì giá cũng tương tự ko mơ ngày có sổ cho căn cầm HDMB (HD cọc thì thôi bỏ qua). Chưa kể SEN là compound, 2 hồ bơi và đầy đủ các tiện ích như chung cư.
Em không tiện nói ra nhưng mà thực sự cầm 16-20 tỷ thì có vài sự lựa chọn ở biệt thự khép kín khá thích .

• Like
Reactions: EVforgreen
Hạng B1
13/1/17
91
87
18
35
Khu Sen thấy tháo quảng cáo dự án luôn rồi các bác. Dự án không triển khai tiếp hay sao? Các bác nào có thông tin không?

• Like
Reactions: DAEWOORACER
Hạng B2
11/5/22
193
308
63
Khu Sen thấy tháo quảng cáo dự án luôn rồi các bác. Dự án không triển khai tiếp hay sao? Các bác nào có thông tin không?
Bị cháy chứ không phải tháo đâu bác ơi, hàng vẫn còn gần 200/335 căn cho các bác vào sau muốn rõ ràng chứ không phải "tanh tối tranh sáng"

• Like
Reactions: emcutai