Tư Vấn Đầu Tư Senturia Nam Sai Gon

Hạng B1
23/12/18
54
30
23
Có giá dự kiến cho dt nhỏ chưa các bác? 60m2- 4.5ty cả đất cả nhà cho dự án compound theo mình ước đoán. Đầu tư cũng ổn. Ngày xưa khu nè có mùi mà vài năm gần đây ko thấy ai phàn nàn cái nhà máy XLNT đó nữa
Xem trên google earth, nhà máy XLNT xa Senturia. 4.5 tỷ là bác ước tính hay sale nói vậy bac?

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
S bên Q12 phần vì ít khu compound, phần vì ngay lúc đất bên đó tăng vù nên S tăng ào ào vậy, ko thể lấy case bên đó mà tin chắc bên nsg giống vậy

• Like
Reactions: tuanphong1909
Hạng D
12/7/13
2.069
7.701
133
Hồ Chí Minh
Senturia Vườn Lài, chưa giao nhà mà giá chuyển nhượng gấp đôi rồi. Mình cũng đang hóng tin Senturia NSG nè. Bên thớt kia, mợ chủ hóng được nhà phố 5x12m, S này xây full thì ngon chứ lùi trước lùi sau như Camellia bên cạnh thì nhà cụt cụt chán lắm bác ơi. Ngày 4/1 mở booking mà chưa hóng được thông tin S xây ntn nên chưa dám quyết chi hết.
chém gió thành bão mất thôi, đây là tác nhân thổi bong bóng đây
chưa giao nhà giá gấp đôi :D

• Like
Reactions: Hong Phuc Nguyen
Hạng B1
18/7/16
57
21
8
Có giá dự kiến cho dt nhỏ chưa các bác? 60m2- 4.5ty cả đất cả nhà cho dự án compound theo mình ước đoán. Đầu tư cũng ổn. Ngày xưa khu nè có mùi mà vài năm gần đây ko thấy ai phàn nàn cái nhà máy XLNT đó nữa
Đắt quá 60tr/m2 hợp lý hơn. So với Nine south

Hạng B2
8/2/12
229
891
103
5x12 mà lùi trước sau còn 5x9 với giá không dưới 5t, chắc thua rồi

Hạng B1
23/12/18
54
30
23
chém gió thành bão mất thôi, đây là tác nhân thổi bong bóng đây
chưa giao nhà giá gấp đôi :D
Thì em cũng đi hóng đó bác. Bác có thông tin gì hay cho em hóng với nha. Cũng muốn mua căn để ở chớ không có kinh doanh, lướt sóng, lướt gió gì nên thông tin cứ nhặt chổ này miếng, chổ kia ít nên cũng không có cái nhìn chung lắm.

Hạng D
12/7/13
2.069
7.701
133
Hồ Chí Minh
Thì em cũng đi hóng đó bác. Bác có thông tin gì hay cho em hóng với nha. Cũng muốn mua căn để ở chớ không có kinh doanh, lướt sóng, lướt gió gì nên thông tin cứ nhặt chổ này miếng, chổ kia ít nên cũng không có cái nhìn chung lắm.
Mua mà thổi giá lên vậy thì tự mình đâm mình rồi. Phải chăng ý nói cđt bán dẻ quá đẩy cao lên em mới mua :D

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Đắt quá 60tr/m2 hợp lý hơn. So với Nine south
4.5 tỷ trừ 900 tiền thô, cảnh quan thì còn 3ty6 tiền đất. Chia ra khoảng 60tr/m2 đó bác. Đấy là cách tính của em.

Tập Lái
28/12/18
2
0
1
33
Pleiku Gia Lai
xevip.net
Em có đọc website này: https://msbs.com.vn/du-an-senturia-nam-sai-gon phân tích khá rõ ràng về thông tin Senturia Nam Sài Gòn, về dự án này em không có ý kiến gì, không CHÊ được câu nào. Tuy nhiên, với số tiền từ 6 tỷ trở lên ở TP HCM không ít sản phẩm để lựa chọn.
Em thực sự phân vân giữa việc mua nhà phố Senturia Nam SaiGon hay là sản phẩm Khang Điền Q9 (vị trí đẹp hơn) hay là cầm hơn 6 tỷ đi mua nhà phố lẻ ở các Quận kề trung tâm như Quận 6, Bình Thạnh, Gò Vấp, ...
Tuy là Senturia có điểm mạnh là ven sông, chất lượng, tiện ích nhưng đó là cách mà người đi mua NHÀ ĐỂ Ở họ quan tâm hơn. Còn nếu là ĐẦU TƯ thì rất nhiều cơ hội tốt hơn.

• Like
Reactions: Kila