Tư Vấn Đầu Tư Senturia Nam Sai Gon

Tập Lái
24/12/19
32
11
8
30
Hình như anh chủ năm ngoái có hỏi em, năm nay anh lại quan tâm giai đoạn 2 à.
đúng rồi mình có inb bác, nhưng vẫn lăn tăn vì pháp lý chưa ổn nên ko dám xuống tiền ạ, nhưng nhìn đi nhìn lại thì vẫn không biết mua ở đâu

Hạng B2
31/7/19
120
177
43
38
Khu này cao không ngập nhé bác. Ngập chỗ giao NVL và quốc lộ 50 thôi. Có cái đáng sợ hơn ngập là mùi bãi rác ĐP.

• Like
Reactions: meocon2002
Hạng D
29/12/14
1.776
7.992
113
đúng rồi mình có inb bác, nhưng vẫn lăn tăn vì pháp lý chưa ổn nên ko dám xuống tiền ạ, nhưng nhìn đi nhìn lại thì vẫn không biết mua ở đâu
Vậy anh mời em cf, em trả lời anh là nên hay ko nên mua.

• Like
Reactions: DAEWOORACER
Tập Lái
13/8/16
22
50
13
43
Đoạn Nguyễn Văn Linh từ cầu Xóm củi đến qlo 50 không ngập nhé (chỉ ngập phía đường QL50 gần ngã tư vối NVL), ở đây di chuyển vào trung tâm cũng nhiều hướng, đường thông thoáng. Mùi hôi thỉnh thoảng vẫn có, nặng nhất là các căn hộ của Mizuki, nhà trệt rất ít ảnh hưởng. Khu này chỉ có các dự án lớn, nếu triển khai như đã quy hoạch thì quá đẹp, mình nghĩ giá vẫn rất hợp lý so với tiềm năng, .. Có phải khu Nam nào cũng kẹt xe, ngập nước, mùi Đa Fuck như nhìu người phán đâu nhỉ, kk

• Like
Reactions: HuySaiGon
Tập Lái
7/11/17
8
5
3
37
mình có chạy ngang thì thấy vẫn chưa động tĩnh gì, nhà đang xây vẫn tạm dừng, hạn trái phiếu 18 tháng của giai đoạn 2 chỉ còn 6 tháng là hết, không biết có mở bán dc không

Tập Lái
18/12/20
4
4
3
40
mình có chạy ngang thì thấy vẫn chưa động tĩnh gì, nhà đang xây vẫn tạm dừng, hạn trái phiếu 18 tháng của giai đoạn 2 chỉ còn 6 tháng là hết, không biết có mở bán dc không
gửi các bác hình ảnh mới nhất sales bên cdt gửi. nghe nói đã thi công trở lại, các bác xem đúng không nhé

Attachments

• Like
Reactions: riversouth