Hạng C
16/3/05
574
1
18
RE: SF CLUB OFFLINE 9/2007

Bác cho cái số TK để anh em đánh dây thép chuyển tiền cho lẹ.

Trích đoạn: Mrpinocio

Báo cáo các bác trong SFC , đựoc sự tín nhiệm của các bác ...
bầu em là TTK tay hòm chìa khóa của hội , em vê mất ăn mất ngủ mấy hôm nay , huy động cả vợ cả cùng phòng KT của em làm bản quyết toán vụ ăn chơi nhảy múa tại AR gửi các bác ..
A - Chi :
1.Chí phí cafe + ăn sáng tại 2F cafe : 986,000 VNĐ
2.Chi phí ăn uống tại AR ( đã đuợc vợ cả bác KV kiểm toán ..:D) :7,725,000 VND
3. Chi phí Te lít + đồ uống : 470,000 VNĐ
- Tổng thiệt hại là : 9,181,000 VNĐ
B- Thu :
1. Đợt 1 mỗi xe 500K x 15 xe = 7,500,000 VNĐ
C - Campuchia :
- Đựoc sự chỉ đạo của lãnh đạo NK03 , chi phí sẽ phân bổ đều cho số người lớn tham gia . Tổng cộng có 28 bác như vậy phân tô của mỗi bác sẽ là :9,181,000 VNĐ/ 28 = 328,000 VNĐ ( em làm tròn 200 VNĐ , tính công của em ...:D:D)
- Hôm trước tính ra em đã thu của mỗi bác là 300, 000 VNĐ ( do em tính thiếu khoản Telít..). Vậy tính ra mỗi người còn thiếu 30,000 VNĐ ( vụ này em phải bù lỗ ..:D:D)
Vậy em xin trân trọng thông báo để các bác biết tình hình tài chính ( nhờ bác Tuan1368 kiểm toán hộ...:D:D).
Theo quyết đinh của SFC mỗi tháng sẽ off 1 lần vào ngày chủ nhật đầu tiên trong tháng , thời gian là 10h và địa điểm là 2F cafe . Kì off tới mỗi bác sẽ nộp phần còn thiếu 30K/ người lớn và 100K làm quỹ cafe ( cafe only !) . Nếu CT 2 off có men sẽ cămpuchia theo số lượng mem tham giá .

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Sau vụ tài chính này vợ cả em bắtem phải từ chức TTK....:mad::mad: vì tính em hay quên ..
Các bác chuẩn bị bầu bán lại nhé ..:D:D
Yên tâm đi, để mấy nữa M72 bán bản quyền ảnh của SFC cho HD hàn quốc sẽ bù lỗ ngay cho chú. Nếu không thì hôm off tới anh bù lỗ cho chú cộng thêm lãi xuất theo tốc độ tăng giảm điểm của VN Index. Chú vất vả quá, nhưng phải hy sinh thôi. Mỗi người vì mọi người, mọi người vì mỗi người mà.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Dạ thưa bác Pinocio việc tài chính đã qua 3 người (bác, vợ cả của bác, vợ cả bác KV) + thêm cả phòng KT của bác thì quá chuẩn xác rôi nên nhiệm vụ của em là thừa. Việc bác xin từ chức thì còn phải xem xét ạ, bác mà tự ý bỏ ngang là nhận án kỷ luật đấy. Nhẹ thì xì lốp xe rồi phải tự bơm bằng tay, nặng thì phải bơm xe (bằng tay) cho cả Club. chức vụ của bác là do bầu bán thì từ chức cũng phải xin ý kiến đa số, mà em thấy khó ok lắm.

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Sao Mũi dài lại "kém" thế nhỉ, mới chỉ có "chơi" mà đã sợ thì "làm" thì ntn nhỉ:D. Nhìn thì ra dáng "XMen" mà chả "Xmen" tí nào;). Yêu cầu tiếp tục thực thi nhiệm vụ. Nếu tiếp tục làm tốt như thời gian qua AE sẽ tiếp tục tín nhiệm. Nếu là chưa tốt thì càng phải cố gắng hơn nữa để đc AE tín nhiệm.:D.
Chủ nhật đầu tiên của tháng AE sẽ OFF cafe tại 2F, như vậy chỉ còn hơn 01 tuần nữa lại gặp nhau rồi.

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

Theo quyết đinh của SFC mỗi tháng sẽ off 1 lần vào ngày chủ nhật đầu tiên trong tháng , thời gian là 10h và địa điểm là 2F cafe . Kì off tới mỗi bác sẽ nộp phần còn thiếu 30K/ người lớn và 100K làm quỹ cafe ( cafe only !) . Nếu CT 2 off có men sẽ cămpuchia theo số lượng mem tham giá .

Ối giời, thế là lại lỡ mất đợt cafe này rồi, đi từ 29 đến 12/10 mới về cơ [&:] Vậy anh chuyển tiền đóng quỹ cà phê qua TK Mũi dài nhé :D

Hạng B2
28/9/07
372
3
18
49
HN open

Em là lính mới ,xin có lời chào tới các bác SF club!Chiêm ngương ảnh của hội thấy hoành tráng quá, muốn ra nhập hội nhưng vẫn còn chút lăn tăn.Nhìn xe của các bác tinh biển HN mà em lại biển BABA "Quê quá" không biết có được tham gia không ,mong các bác chỉ bảo và giúp đỡ!!
Em xin chân thành cảm ơn !

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Trích đoạn: binhmefe

Em là lính mới ,xin có lời chào tới các bác SF club!Chiêm ngương ảnh của hội thấy hoành tráng quá, muốn ra nhập hội nhưng vẫn còn chút lăn tăn.Nhìn xe của các bác tinh biển HN mà em lại biển BABA "Quê quá" không biết có được tham gia không ,mong các bác chỉ bảo và giúp đỡ!!

ấy chết !!! ấy chết, sao bác lại nói vậy, xin mời bác tham gia, bác mau cho biết CV để các bạn ban tổ chức cập nhật vào danh sách :D:D:D

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Đã gọi là hội thì ko phân biệt xuất thân từ đâu, giầu hay nghèo, có SF hay chưa .... miễn là cùng thích SF, thích tham gia SFClub, tuân thủ các quy định của SFClub và đúng quỹ đầy đủ là được:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: binhmefe

Sợ bác không thường xuyên vào HN để off với anh em ấy chứ?:DCó phải xe bác màu be hay đậu ở ngã ba Hoà Lạc-Xuân Mai không đới?