Hạng C
16/3/05
574
1
18
RE: SF độ

Hình như cái mâm ni có cái nắp chụp xoay tít thò lò như trong fim mẽo thì phải.
Bên trong có đèn led để buổi tối nó nhấp nháy nữa.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: mackafe

Trích đoạn: meebo

Bác Mackafe ơi, con này độ inox nhiều bằng của bác Muakisses chưa?[8|]

hi hi ...
cái này thì phải so sánh từ ngoài vào trong thì mới biết được bác ạh,

riêng về qủa mâm xoay thì em này hơn hẳn xe của bác Muakiss rồi ;);)

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

ặc, vành nhỏ, lốp dày mà lại xài mâm kia? T__T ai quen bác chủ xe thì tư vấn cho bác ý mấy bộ mâm 19" ngon lành cành đào 1 cái nào :)

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Haha, bài trên em đã nói nguồn gốc của con xe và bộ mâm này, cũng như chủ xe là ai, nhưng thấy tập thể chê dzữ dzội quá làm em ngại, xóa hết nội dung luôn! Sự thật thì em thấy bộ mâm này rất "dân chơi", nhưng do nó gắn vào xe màu bạc ko hợp lắm nên các bác mới cảm nhận thế. Nếu các bác gặp nó ngoài đường vào ban đêm chắc chắc sẽ cảm nhận khác!

Guest
18/12/07
174
60
28
Thanh pho Ho Chi Minh

hôm trước em nhờ các bác tư vấn về cái vụ crôm này, có bác nào phán độ quá nhìn cải lương em dẹp ý định luôn

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: muakskisses

Haha, bài trên em đã nói nguồn gốc của con xe và bộ mâm này, cũng như chủ xe là ai, nhưng thấy tập thể chê dzữ dzội quá làm em ngại, xóa hết nội dung luôn! Sự thật thì em thấy bộ mâm này rất "dân chơi", nhưng do nó gắn vào xe màu bạc ko hợp lắm nên các bác mới cảm nhận thế. Nếu các bác gặp nó ngoài đường vào ban đêm chắc chắc sẽ cảm nhận khác!

ko phải nhưng thực tế nhìn về hình thức và kích thước nó ko hợp với SF 1 chút nào bác ạ =.= cái này em nghĩ dành cho mấy chiếc sedan kiểu như Lincoln Town Car thì hợp hơn [8|]

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Quả mâm này em chưa thấy cái nào ... :(:(:( .... nếu em thì không bao giờ lắp ..