Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
RE: SF full option cua HMV

Trích đoạn: mdhung

@muakis, qua quận 7 có chỗ đậu xe, ngắm nghía thoải mái, có đường để thử nữa.

@trungnghia, bác cũng quan tâm hả? qua luôn nhé. Có khi em với bác làm chung 1 cont:D
Thôi bác qua Q.2 đi. Q2 vừa có chỗ đậu xe, ngắm nghía cũng thoải mái, cũng có đường rộng để thử xe, ngoài ra lại có... sông Sài Gòn, có thể thử tính năng... lội nước của Santa Fe luôn bác nhé! Welcome bác!

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/2/08
1.548
30
48

ông anh của em sau khi chạy thử con xe của em đả quyết định mua 1 chiếc . bác nào nhập xe về SG cho em cái giá mlx + slx full opt. nhưng ổng thích màu cát samạc bác nào có mail cho em tí : [email protected]

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: chua biet

ông anh của em sau khi chạy thử con xe của em đả quyết định mua 1 chiếc . bác nào nhập xe về SG cho em cái giá mlx + slx full opt. nhưng ổng thích màu cát samạc bác nào có mail cho em tí : [email protected]
Em vừa PM cho bác cái giá xe em nhập, bác check và tham khảo nhé!

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

Bác Muak ơi, cho em xin giá hiện tại của STF MLX, SLX 2.0 và 2.2 VGT 2008 nhé : [email protected] (bác tính giá với thuế NK mới 70% nhé).
Em kô ở Longan đâu, em sẽ alô cho bác rồi bác cho cái hẹn ở chỗ nào thì em sẽ đến. Cám ơn bác nhé!

Tập Lái
23/11/07
3
0
0

em cũng mê Santafe lắm, các bác nào có nhu cầu mua xe Santafe thì cứ alo em, em sẽ tư vấn cho về option và thông số KT cho. Tại em là đại lý bán Hyundai mà.

Hạng B2
11/3/07
496
67
28
44

@muah: nếu được cho e xin luôn nha bác. cám ơn bác tại có ông bạn cũng lăn tăn e Santa Fe này

Hạng D
25/2/08
1.548
30
48

Trích đoạn: longan

Bác Muak ơi, cho em xin giá hiện tại của STF MLX, SLX 2.0 và 2.2 VGT 2008 nhé : [email protected] (bác tính giá với thuế NK mới 70% nhé).
Em kô ở Longan đâu, em sẽ alô cho bác rồi bác cho cái hẹn ở chỗ nào thì em sẽ đến. Cám ơn bác nhé!

bác cho em xin cái số đt của bác thanhks

Hạng D
25/2/08
1.548
30
48

Trích đoạn: muakskisses

Trích đoạn: chua biet

Em vừa PM cho bác cái giá xe em nhập, bác check và tham khảo nhé!

sorry nhầm nick bác cho em xin số đt của bác thanhks:D