Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
Đinh Khắc Hùng nói:
Đồ cũ là phải để nguyên bản,cấm tân trang chỉnh sửa (căng da,bơm ngực,vá môi)như thẩm mỹ viện.Thế mới quý.
Đồ cũ dạng này em có 1 món, về giá trị thì khoãng 1.000 lượng vàng ! :D:D:D

Hạng D
12/6/09
1.714
5
38
huythanhtv nói:
Đinh Khắc Hùng nói:
Đồ cũ là phải để nguyên bản,cấm tân trang chỉnh sửa (căng da,bơm ngực,vá môi)như thẩm mỹ viện.Thế mới quý.
Cái ngàn vàng bác lấy mất rùi còn đâu ! he he

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
thanhchoray nói:
huythanhtv nói:
Đinh Khắc Hùng nói:
Bác phải nói là... chiếm đoạt mới đúng.Hahahahaha

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
Thêm một cái nữa nè.
Chiếc điện thoạu gần cổ.Theo như thông tin ghi trên máy thì nó được sản xuất vào năm 1955 tại Pháp
Phiếu kiểm kê tài sản lần cuối tại Tổng cục Điện lực là tháng 6/1975.Và bây giờ nó thuộc sở hữu ...của Em
SFC có ai chơi đồ cổ không nhỉ?

Cái quạt này loại thường thôi,không phải loại quý như ...Infitini .Theo thông tin thì nó cũng được sản xuất vào năm 1952,dùng điện 11oV,vẫn chạy tốt nhưng ...chả có điện 110v để dùng

Còn nhiều lắm nhưng Em sợ post lên sẽ bị...cướp bảo tàng mất
@ lão Thảo Chữ : Của quý ai cho mà xin.Cứ mơ đi nhé.Hà hà hà.
@ Bác Mạnh : Đồ cổ cuả Bác chỉ có thời hạn thôi,nó vĩnh hằng chứ không thể vĩnh cửu như của Em.

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
@DKH : Em có con bạn gái 1958year , chông chừa , bác có thíc hông ? Đem về đặt cạnh mấy món hàng của bác thì ... trên cả tuyệt vọng.

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
ruametocdo nói:
@DKH : Em có con bạn gái 1958year , chông chừa , bác có thíc hông ? Đem về đặt cạnh mấy món hàng của bác thì ... trên cả tuyệt vọng.
Cụ ơiiiiiiiiii.Cụ để dành mà dùng nhé.Em hổng có dùng đâu.

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
Thêm phát nữa.
Một cái đồng hồ quả lắc,chắc nó cũng bằng tuổi Nội Em quá.Chạy chính xác như đến hạn... đóng tiền học cho con.

Hạng C
27/1/10
812
2
18
Đinh Khắc Hùng nói:
Thêm phát nữa.
Một cái đồng hồ quả lắc,chắc nó cũng bằng tuổi Nội Em quá.Chạy chính xác như đến hạn... đóng tiền học cho con.
nhà ngoại em có 1 cái giống y chang cái này :D:D:D, nó càon "cao tuổi" hơn em nữa:cool:

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
thanhchoray nói:
huythanhtv nói:
Đinh Khắc Hùng nói:
túng quá phải xài luôn chứ biết sao bi giờ ?!