Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
@Playmonkey : em lo các bác ý sợ đen nêm book sớm ,9-12 giờ cũng Ok bác ơi vì sau 11 giờ chưa ai đăng ký hết bác ạ
@Mr.Phiêu : ngừ ta nói quân tử nhất ngôn là quân tử dại ,lỡ ngoéo kèo 2 dây rồi chơi lun ,chả sợ mấy !!! thua là cùng !!! cùng lắm 1 thùng !!! cùng đường là zọt !!!,hehe

Hạng B2
23/5/07
404
5
18
Vậy 9:00-12:00 đi VA ơi. 11h hay 12h thì chắc cũng chẳng đen thêm tý nào đâu, hah, hah.:D

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Playmonkey nói:
Vậy 9:00-12:00 đi VA ơi. 11h hay 12h thì chắc cũng chẳng đen thêm tý nào đâu, hah, hah.:D

OK,em sẽ chỉnh lại thời gian từ 9-12h AM ,tks

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
hix hix ...
kế hoạch là 17/7 này Off Cafe Santa để chốt chương trình Off 3 Miền, tennis mình còn giờ nào khác ko bác Vanganh ơi !!!

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Các bác cứ chốt chương trình ,sau đó phổ biến lại cho bọn em ở một nơi nào đó ngay sau buổi off ,hihi

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
Bác nào chấp e 6 dây em chơi tới bến :D:D
Trình xưa kia cũng bằng Cu Móm (Fedex) :) để lâu quá xuống phong độ, giờ giống a í dc phần Cu

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.375
113
Sài Gòn - HCM
Vanganh nói:
@Mr.Phiêu : ngừ ta nói quân tử nhất ngôn là quân tử dại ,lỡ ngoéo kèo 2 dây rồi chơi lun ,chả sợ mấy !!! thua là cùng !!! cùng lắm 1 thùng !,hehe
Sau khi em giật được vài cái này,đã giải nghệ rồi.Doạ Cụ phát cho Cụ sợ chơi,sợ không?Khai mau.
SFC SG tennis team chuẩn bị đại off và OS David cup

Nay có kèo của Cụ Vàng Anh,thơm quá nên mang súng ra chùi lại gấp.Ôn lại kỷ niệm xưa tí
* Một phút nóng giận vì một pha bóng ...lãng xẹt làm hỏng hết bột đường

*Súng ống vứt đâu mất tiệt,tìm mãi mới thấy.Bụi bặm phát khiếp

* Tốn mớ tiền đan dây và bọc lại cán đây.(chà,còn giày,vớ,nón nữa chứ.Kiểu này có bữa nhậu miễn phí thì đi toi vài xèng òi)

Nhưng mà,Cụ cứ chờ đấy nhá.

Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn
Thời buổi đói kém, do bận kếim cơm nên lâu nay em không tham gia diễn đàn và cũng không gặp gỡ anh em. Định nhân dịp off tenlít để gặp mặt các bác, tiếc quá 2 ngày bác Vanganh đặt em lại đi công tác rồi. Sau đó thì thế nào bác ơi?

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Bác Atim nằm trong đội tuyển SFC đợt này đó ,cố gắng ra đi bác ơi ,thời gian đến giải không còn nhiều bác ạ ,try your best !