3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
Báo cáo với các Bác.Ngày cuối tuần lên OS mà không thấy đồng bọn online,buồn quá.
Thấy chẳng có thớt gì mới cả.Chắc là các Bác đêm qua đi làm chuyện xấu nên còn đang say bí tỉ?
Sáng thứ 6,gọi cho Bác Thảo Chữ thì Bác í vẫn còn đang trong trạng thái không trọng lượng do đêm trước bị phục kích,bắn phá tơi tả.Thế mà còn rủ rê Em : Tối nay lên Biên Hoà với Em nữa chứ.
Tối thứ 6,Em đi dự tiệc Nga ngố ở Văn Thánh.Chợt nhớ Bác Mạnh chắc thế nào cũng ở đó nên gọi điện thì không nghe máy.Chắc Bác ấy lại bị đồng bọn chuốc rượu cho tèo luôn rồi.
Sáng thứ 7 mang bà hai đi rửa ở cây xăng Petrolimex gần mũi tàu XVNT,Nguyễn Văn Lạc.
Thấy bọn rửa xe tóc tai toàn xanh đỏ tím vàng,miệng thì phì phèo thuốc lá trong khi vẫn lau chùi nội thất.Làm cho xe em toàn mùi khói thuốc.
Rửa xong,cảm giác là bực mình và thề với lòng mình lần sau không ghé lại.Có lẽ nó chuyên rửa cho tãi nên chỉ cần rửa sơ sơ là được.
Bọn nó rửa bẩn quá các Bác cẩn thận và không nên mang đến đây vì nó rửa xe chỉ có mỗi chiếc khăn mà rửa từ gầm đến...tất tần tật mọi thứ.gầm thì chỉ xịt chứ không lau chùi gì.
Niềm vui duy nhất là đi đường gặp một bác SFC đi Santafe nháy đèn chào mà lúc đấy vội không kịp nhìn biển số,chắc là Bác SL quá vì nhà Bác ở gần đấy.

Chúc anh em SFC lời chúc cuối tuần vui vẻ,mùa Giáng sinh an lành và hạnh phúc.
Em đi nhậu đây.Buồn quá.

Last edited by a moderator:
23/10/06
14.638
5.121
113
Re:Ngày cuối tuần SFC trốn hết đâu rồi nhỉ?

Bác Mạnh và bác Chim đang đi đông lạnh ở Nga ngố rồi bác ơi! Một mớ SFCer thì đang ở Mũi Né. Còn mỗi mình em ngồi canh chùa!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/5/09
373
0
16
sài gòn
otonamanphat.com

Mình em là thế nào?!!! tối qua a cũng xỉn tới bến sáng nay vẫn lên mạng tốt mà, nhưng cũng chẳng thấy ai ngoài 3 anh em mình nhỉ!!! Buồn thế ...Xỉn hết rồi...

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

CÓ tôi cũng đang giữ nhà đây
@Hồ đệ: chiều ra sân chứ ?

23/10/06
14.638
5.121
113

Chiều em ra sân! nghỉ có 1 buổi mà người nó nặng nề quá! Chiều ra sân chịu phạt với các bác!

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM

Người duy nhất làm cho bác vui chính là em ạ!

Hạng C
28/7/10
683
1
0
38

Em đem xe đi bệnh viện hồi sáng đền giờ. Bác nào cho em hỏi là dây curo cam và 1 bộ bố thắng trước , sau. Báo giá em 6tr1 hic!

Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com

Nhuong Lam nói:
Em đem xe đi bệnh viện hồi sáng đền giờ. Bác nào cho em hỏi là dây curo cam và 1 bộ bố thắng trước , sau. Báo giá em 6tr1 hic!
Bác thử coi trong danh mục phụ tùng kìa

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Hehe em  đang  đi lấy kinh các bác ở nhà canh chùa vui vẻ

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku

manhodessa nói:
Hehe em  đang  đi lấy kinh các bác ở nhà canh chùa vui vẻ

có em canh chùa nữa nè hic hic
Bác Mạnh đi thinhr kinh kỳ này nhớ thỉnh gụ mới về cho anh em thưởng thức nữa nha