Hạng B2
6/9/06
366
276
63
Alone In The Dark
Cá nhân e luôn làm là đổ đầy bình ở SG, 1 lèo lên tới DL rồi đổ 3 cây Petro to trên đó là xong, ko phải suy nghĩ gì về xăng cộ cả. Lên tới nơi dù còn hay hết em vẫn đổ đầy vào

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Mấy cây xăng Petrolimex chính chủ mới ổn, COMECO gần Madagui cũng OK
View attachment 2815094View attachment 2815095
cái cây này không phải Petro chính chủ nha.
Petro chính chủ cái nền Petrolimex-cửa hàng 05 nó màu cam nha. Cây này là cây xăng nhượng quyền.
Quốc lộ 20 khu vực Đồng Nai cây xăng tư nhân không và chỉ cho đổ 500k/ ô tô.
Tốt nhất đổ đầy bình rồi phi thẳng lên Đà lạt. Trước khi về lại full bình rồi phi về là ổn.

Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
Trên ĐL có khi đổ xăng khỏe hơn dưới SG đó bác. SG bác đổ tràn bình, lên trển chơi xong vòng về có khi chưa hết xăng nữa, như xe em full bình 68L, em đi ĐL 2 ngày cuối tuần toàn về lại SG mới đổ tiếp.
Sáng nay thấy tình hình nhiều cây đóng cửa lắm, em vòng vòng từ Bình Chánh qua tới Tân Phú mới tìm đc cây ít oto, mở cửa hô "đầy bình em ơi", ku nhân viên vui vẻ "300k thôi anh" :)
Thì làm vòng nữa là thêm đc 300k rồi.

• Like
Hạng C
8/3/19
582
954
106
47
cái cây này không phải Petro chính chủ nha.
Petro chính chủ cái nền Petrolimex-cửa hàng 05 nó màu cam nha. Cây này là cây xăng nhượng quyền.
Quốc lộ 20 khu vực Đồng Nai cây xăng tư nhân không và chỉ cho đổ 500k/ ô tô.
Tốt nhất đổ đầy bình rồi phi thẳng lên Đà lạt. Trước khi về lại full bình rồi phi về là ổn.
Cay xang nay minh nho van cho thanh toan bang the, tich diem qua app Petrolimex ma

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Cay xang nay minh nho van cho thanh toan bang the, tich diem qua app Petrolimex ma
Cấy xăng nhượng quyền cũng phải đảm bảo có đầy đủ như cây xăng gốc trừ 1 chuyện. Nó thích nó bán ko thích nó nghỉ. Miễn mỗi tháng góp đủ phí hụi thương quyền đầy đủ

• Like