Hỏi Đường? SG-ĐÀ NẴNG 25/4-29/4

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Chào các Bác.
22/5 này cho F1 đi ĐN chơi, nhờ các Bác chỉ giúp đường đi từ Kon tum đến Hội An. Vì đi lần đầu nhờ các bác chỉ dẫn chi tiết nhé
Khỡi hành quân 5 ngủ đêm BMT, Plei ku.
Cám ơn các Bác nhiều.
Bác đi kontum-Ngọc Hồi-Phước Sơn-Nam Giang (QL14)
Rẽ phải theo QL14B: Đại Sơn - Đại Hồng - rẽ phải Theo ĐT609 qua Ái Nghĩa ra Vĩnh Điện - Hội An.
Hoặc đến Đại Hồng đi thẳng theo 14B ra Tuý Loan Hoà Cầm- TP Đà Nẵng - Hội An

• Like
Reactions: tungtt
Hạng B1
16/1/13
68
67
18
Cám ơn các Bác đã nhiệt tình chỉ dẫn. Đoạn từ Sàii gòn - Kontum Bác Nongnoc chỉ cũng rỏ rồi, chỉ còn đoạn Kontum -Đn là chưa hình dung ra.
Tks Bác Baolamanh BRVT

• Like
Reactions: baolamanhBRVT
Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Cám ơn các Bác đã nhiệt tình chỉ dẫn. Đoạn từ Sàii gòn - Kontum Bác Nongnoc chỉ cũng rỏ rồi, chỉ còn đoạn Kontum -Đn là chưa hình dung ra.
Tks Bác Baolamanh BRVT
Đoạn kontum - Đà Nẵng thì cứ thẳng đường mà chạy thôi bác. Có bảng chỉ dẫn hết rồi.

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Em đang làm bảng tổng kết mà chưa thấy bác nào post địa chỉ ks, nhà hàng, quán ăn lên
Em thì vote khách sạn Coffee Tour ở BMT (địa chỉ 149-153 Lý Thái Tổ, BMT) của tập đoàn cafe Trung Nguyên.
Hôm em ở thì giá đâu có 600k/phòng, lại ở gần quán cafe Trung Nguyên nên qua lại cũng thuận tiện.
Quán ăn thì chưa có ưng quán nào nên không có đóng góp gì được.

• Like
Reactions: tungtt
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Iem đã ở ĐN vào 16h chiều qua. Có gặp 1 đoàn logo OS trên ql1, xe xanh yamaha hiệu Chevrolet dẫn đầu, k biết phải các bác k
Phải xe này không mợ. Nếu đúng là em dẫn 5 xe đi ra Đà Nẵng trước, còn 12 xe tham quan đảo Lý Sơn - Quãng Ngãi hôm sau mới ra.
SG-ĐÀ NẴNG 25/4-29/4
SG-ĐÀ NẴNG 25/4-29/4

Cảm ơn mợ đã dơ tay chào.

• Like
Reactions: nt.08437
Hạng C
3/9/13
770
945
93
Phải xe này không mợ. Nếu đúng là em dẫn 5 xe đi ra Đà Nẵng trước, còn 12 xe tham quan đảo Lý Sơn - Quãng Ngãi hôm sau mới ra.
View attachment 258333 View attachment 258334
Cảm ơn mợ đã dơ tay chào.
dạ, chính xác là xe màu xanh rực rỡ này nè :D iem ấn tượng là vì cái màu xanh í í, vì trên chuyến ra ĐN vừa rồi iem gặp 2 đoàn, 1 là iem gặp đoàn bác, bận iem về đường HCM, iem gặp 1 đoàn khác dán logo ngang hông, Caravan Sài Gòn - Đà Nẵng :D. Bác nhớ lun iem giơ tay chào nữa hử??? ghê thặc :D. Iem vào Quảng Ngãi ăn cơm gà Nhung, hình như các bác nghỉ chân lại QNgãi xong mới đi tiếp?

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
dạ, chính xác là xe màu xanh rực rỡ này nè :D iem ấn tượng là vì cái màu xanh í í, vì trên chuyến ra ĐN vừa rồi iem gặp 2 đoàn, 1 là iem gặp đoàn bác, bận iem về đường HCM, iem gặp 1 đoàn khác dán logo ngang hông, Caravan Sài Gòn - Đà Nẵng :D. Bác nhớ lun iem giơ tay chào nữa hử??? ghê thặc :D. Iem vào Quảng Ngãi ăn cơm gà Nhung, hình như các bác nghỉ chân lại QNgãi xong mới đi tiếp?
Đoàn em xuất phát về ngày 1/5 theo hướng đường HCM.
Lúc vào Quãng Ngãi thấy xe mợ theo chút xíu rồi mất tiu. Bọn em có thổ địa dẫn đi ăn Xôi Gà, Miến Gà, Gà luộc gì ngoài cầu Trà Khúc quẹo phải vô chân núi. Tưởng mợ theo luôn kakakaa.