Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40
Haiza, SHC quân đông hơn SOG rùi bác HT, HP ơi!

Hxhx... hôm vừa rồi anh em ngoài HN họp bàn vụ đặt tên ào ào, em cũng không tham gia mấy nhưng em nghĩ lúc đặt tên, các bác ý đặt tên nhóm là Subaru Hà Nội club chắc cũng mới chỉ nghĩ đến việc tiện phân biệt theo địa danh và khỏi trùng tên với các bác bên OS thôi.

Đọc qua post của bác Gia Huy em chợt nghĩ, đặt tên là Hà Nội club chưa hợp lý, mà nên đặt tên là Subaru Miền Bắc (hoặc kiểu gì tương tự ~ vì ở các tỉnh phía bắc cũng có thành viên chạy Sub chứ có phải chỉ tập trung hết ở HN đâu ah) còn các bác ở phía Nam, sinh hoạt tại OS có thể gọi chung là Subaru Miền Nam etc... còn "Subaru Owner Group" thì cá nhân em cho rằng nên là câu lạc bộ chung cho tất cả anh em chạy Sub trên khắp cả nước thì hợp lý hơn ah...

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
:3dcuoi: MIV có cần tuyển PG chiến hem e giới thiệu nhoa !!!!!!!!!!
không có nhu cầu ngen bác Cường, em có nguyên list đây nè

Bác HT, HP xem kết nối như thế nào để có chổ sinh hoặt chém gió chung cho vui chứ phân chia nam bắc triều như thế sau này chắc chớt. hay là làm group facebook cho subie ?

Hạng B2
30/8/10
205
164
43
Chào các bác. E Xin giới thiệu là Tân chủ tịch của Subaru Hà Nội-Miền Bắc.

Hiện giờ đã lập Group Facebook của Hà Nội rồi, vF đag giới hạn thành viên tham gia là các bác đang sử dụng xe Subaru. E mời các bác tham gia cùng Facebook đã nhé. Sau đos chúng ta cùng thảo luận về việc lập Subaru chung cho cả ba miền ah.

Các bác chi e xin ý kiến nhé ạ. E xin cảm ơn.

Em Tùng, số điện thoại 0919469899
facebook của e: nguyenminhtunghwru
facebook Subaru Hà Nội: Câu Lạc Bộ Subaru Hà Nôi.

Tập Lái
16/5/08
34
11
8
51
Hà nội
Nghiêm túc em thấy chúng ta nên tạo lập 1 cách thức trao đổi thông tin chung cho toàn bộ Subie 3 miền chứ không nên tách rời.
Hiện nay đang có 3 cách :
OF thịnh hành ở Miền Bắc
OS thịnh hành ở Miền Nam
và trên FB

Các bác cho ý kién với???

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Dân Bắc sính thương hiệu bác ạ. Trong hội subaru hà nội em đảm bảo 80% đến tết là cưỡi xe về quê hết :p.

Tập Lái
16/5/08
34
11
8
51
Hà nội
Dân Bắc sính thương hiệu bác ạ. Trong hội subaru hà nội em đảm bảo 80% đến tết là cưỡi xe về quê hết :p.
Không hiểu bác này nói giề, nếu bác rảnh chỉ muốn câu cmt thì em không chấp, còn nếu thật sự bác cần trao đổi thì nên rõ ràng ý của bác hơn .
:3dcuoi:

Hạng D
16/1/13
4.800
81.034
113
Mấy bạn trẻ vui thế nhỉ.

Dân chạy Subaru xứ tôi đa số luôn điềm đạm trên đường cho dù chạy STI hay WRX. Dân STI và WRX chỉ bốc trên những nơi dành cho bốc (ví dụ trường đua mở cửa cho chạy chơi).

Hy vọng truyền thống lái xe điềm đạm của Subaru drivers nhập vào các bạn trẻ.

Tập Lái
8/11/19
1
0
0
41
Chào các bác. E Xin giới thiệu là Tân chủ tịch của Subaru Hà Nội-Miền Bắc.

Hiện giờ đã lập Group Facebook của Hà Nội rồi, vF đag giới hạn thành viên tham gia là các bác đang sử dụng xe Subaru. E mời các bác tham gia cùng Facebook đã nhé. Sau đos chúng ta cùng thảo luận về việc lập Subaru chung cho cả ba miền ah.

Các bác chi e xin ý kiến nhé ạ. E xin cảm ơn.

Em Tùng, số điện thoại 0919469899
facebook của e: nguyenminhtunghwru
facebook Subaru Hà Nội: Câu Lạc Bộ Subaru Hà Nôi.
Em ko dùng Fb có cách nào Joint vs các bác ko???