Hạng B2
19/1/05
123
0
16
RE: SHi XS tunning up

SHi màu trắng nhìn đẹp nhở. E đang tính làm 1 con đây, nhưng ông già nói là nhìn íu íu, chắc ổng đòi mua màu đen. Đi xe màu trắng nhìn cứ như công tử :D

Hạng B2
19/1/05
123
0
16

Hoàng Hoa thì bó tay rồi, hôm trước e gắn Xe non, rồi thay cái đèn sương mù, bật chổ đó thì sáng, về tối bật lên kg kg, phải chỉnh chỉnh haòi, vài ngày sau cháy luôn, bó tay .com .canh .nước nắm chinsu :D
E mới mua cái Bi-xenon bên US. kì này chắc ra Lập gắn wá. mà cái Bi-xenon của e nó có cái lá nhôm nửa, kg bíêt có nên tháo ra kg ?? Bác nào bíêt cho e ý kiến với, thanks

Hạng B2
30/3/05
387
1
0

Trích đoạn: an_may

Hoàng Hoa thì bó tay rồi, hôm trước e gắn Xe non, rồi thay cái đèn sương mù, bật chổ đó thì sáng, về tối bật lên kg kg, phải chỉnh chỉnh haòi, vài ngày sau cháy luôn, bó tay .com .canh .nước nắm chinsu :D
E mới mua cái Bi-xenon bên US. kì này chắc ra Lập gắn wá. mà cái Bi-xenon của e nó có cái lá nhôm nửa, kg bíêt có nên tháo ra kg ?? Bác nào bíêt cho e ý kiến với, thanks

Bạn có thể cho bít giá ko Bluenick fang 1 cái Bi-xenon lun với ;)

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

Ku lễ đó anh minh
ăn mày mà đi shi bai xelông
ăn mày ở đâu chỉ tui với man
chắc là minimum donation 10$ quá:D

Hạng B2
19/1/05
123
0
16

heheh, an_may bên UK, cho tiền Bảng, tích cóp về VN mua xe í mà, akaka.
@ a Bluenick: e mua cái này 190 USD, loại thụt ra thụt vào ý. Hôm trước tính mua 2 cái, có 300 USD à, mà kg bếit gắn đâu cho hết nên đành mua 1 cái 190 USD.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

ông coi đuôi đèn có bự quá kô? nếu cỡ như H4 thường thì đút vô ko sao cả
tháo lá nhôm ra thì nó hệt như cái xelong thường rồi
để nguyên ông ơi

Hạng B2
30/3/05
387
1
0

Trích đoạn: an_may

heheh, an_may bên UK, cho tiền Bảng, tích cóp về VN mua xe í mà, akaka.
@ a Bluenick: e mua cái này 190 USD, loại thụt ra thụt vào ý. Hôm trước tính mua 2 cái, có 300 USD à, mà kg bếit gắn đâu cho hết nên đành mua 1 cái 190 USD.

Em coi thử kích thước coi gắn vừa chuôi đèn SH ko ... nếu ok fien em xách cho anh 1 em được ko ?

Hạng B2
19/1/05
123
0
16

Duoi H4 day man. Chac gan dc Dylan, SH het ma, kg can phai khoet choa den hay gi gi. Nguyen 1 bo cua no wa troi thu, cuc ballat roi cuc gi nua kg biet, chac gan vao de no thut ra thut vao hehe.
@bluenick: De e check lai xem gia cua no co discount cuoi nam kg, co gi e bao cho a biet, cho e nick yahoo cua a nha. co gi e bao cho a. 3/12 e co mat o SG roai, an choi thoi:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

mịa
ăn mày sướng thế.đầu tháng là ăn chơi phè phỡn rồi
ở đây học thi bỏ bu:mad:

Hạng B2
30/3/05