Hạng B1
10/5/13
86
68
18
Hi các bác,

Em hỏi cái này xí, mua xe mit, bảo trì định kỳ ở cái showroom bự chà bá đầu VVK, kế showroom Hòn Đá, nên các bác cũng biết là ai rồi đó.

Vấn đề là tới khi hư cái bình ác quy vì hết nước mới phát hiện là mình bảo trì định kỳ đầy đủ đó, mà kỹ thuật hãng có thể cũng chẳng kiểm tra xe, tiền thì lượm đều đặn. Tính đổi qua showroom khác mà ngán cái cảnh tệ y chang nên hỏi các bác tư vấn.

Tks all,

Showroom nào bảo trì xe Mitsubishi tử tế ở HCM?
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/12/12
339
3.872
93
Hi các bác,

Em hỏi cái này xí, mua xe mit, bảo trì định kỳ ở cái showroom bự chà bá đầu VVK, kế showroom Hòn Đá, nên các bác cũng biết là ai rồi đó.

Vấn đề là tới khi hư cái bình ác quy vì hết nước mới phát hiện là mình bảo trì định kỳ đầy đủ đó, mà kỹ thuật hãng có thể cũng chẳng kiểm tra xe, tiền thì lượm đều đặn.
Tính đổi qua showroom khác mà ngán cái cảnh tệ y chang nên hỏi các bác tư vấn.

Tks all,
ông nhảm quá, acquy thì tự mà kiểm tra châm nước.
tùy cách chạy, khởi động liên tục, chạy đoạn ngắn thì nó mau hết nước

Hạng B1
10/5/13
86
68
18
ông nhảm quá, acquy thì tự mà kiểm tra châm nước.
tùy cách chạy, khởi động liên tục, chạy đoạn ngắn thì nó mau hết nước
tui chạy hàng ngày, ác quy hết nước lỗi là do chủ xe tin showroom méo check xe. còn nhiều thứ làm mà giống k có làm, túm lại là showroom bảo trì như cái quần á

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Chưa hiểu lắm, nếu viết về kỹ thuật ..Online khó với offline, nếu cần tư vấn

Hạng B2
6/12/12
339
3.872
93
tui chạy hàng ngày, ác quy hết nước lỗi là do chủ xe tin showroom méo check xe. còn nhiều thứ làm mà giống k có làm, túm lại là showroom bảo trì như cái quần á
5k km mới bảo trì, lúc đó họ cũng check
Nhưng xe dùng nhiều, biết đâu 2-3k km đã cạn nước do đề nhiều
Sao trách họ đc

Hạng D
9/7/12
2.266
5.471
113
Hóng, chỗ tốt bảo trì Mit
Không hài lòng lắm với Isamco, khi so sánh với cty dịch vụ cũ mình đã từng

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
25/8/18
165
206
43
38
Bây giờ thấy hãng nào cũng vậy ( chỉ ngoại trừ mấy hãng xe sang thì ko bit vì chưa đủ khả năng lên hạng) thấy mua được chiếc xe dùng để khi bán mà ko gặp vấn đề gì thì do hên xui. Chứ mới lấy xe về cũng kỹ lưỡng chăm sau mấy lần đưa đi bão dưỡng thấy mà chán. Đã mua xe mắc hơn nước giàu mà chất lượng sp thì ko bằng mà dịch vụ thì tệ. Nói chung người tiêu dùng lãnh trọn !