Hạng B2
13/9/10
143
0
0
quang cao ghe qua do bac, mot bai thi hay nhieu bai qua lang xet, muc dich cua bac van la BYD thoi, khong ai cam bac quang cao nhung ma no vua vua thoi, xin loi vi may em khong go duoc tieng viet, dinh khong noi nhung ngua mat qua.

Hạng B1
6/11/10
92
0
0
Reventon No.1 nói:
ai còn link đám cưới của đại gia Luxury Cars ko zậy :p

Hình như đó là cái đám cưới với chiếc đi đầu là RR DC màu trắng rùi sau đó mang cái xe đó vào salon nằm tiếp phải ko bác ?

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
dựa hơi hàng khủng PR hàng còi là ko ổn tí nào bác ơi [>:p] bài viết ko có tí thông tin bổ ích gì chỉ toàn viết như con nít rồi chụp hình con byd

Tập Lái
4/2/11
20
0
3
bác so sánh giữa hot girl vs siêu mẫu,hài hài!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/12/10
338
11
18
HCMC
Tự dưng có bác nâng thớt lên nên xin hỏi luôn vì vụ này bữa chủ nhật tranh cãi quá trời ở sân bay CamRanh của 1 nhóm anh em lái xe, trong đó có em:
  • Giá chính xác 1 chiếc Mayback này là bao nhiêu? nó phụ thuộc vào đời xe hay cái gì?
  • Có phải chiều dài của nó nhiều nhất là 6m2 không? có phiên bản nào chỉ dài 5,5m không? ở ViệtNam thì chỗ nào sữa chiếc này và mua bảo hiểm thân vỏ thì giá bao nhiêu
  • Bác nào làm nhập khẩu cho em hỏi có phải 1 đại gia ở HCM chuyên làm vận tải và bắt động sản sỡ hữu cùng lúc 2c mayback không

byd
Hạng B1
14/1/10
54
0
0
40
BỂN
Long coupé nói:
quang cao ghe qua do bac, mot bai thi hay nhieu bai qua lang xet, muc dich cua bac van la BYD thoi, khong ai cam bac quang cao nhung ma no vua vua thoi, xin loi vi may em khong go duoc tieng viet, dinh khong noi nhung ngua mat qua.

quảng cáo đâu mà quảng cáo , bác ko oánh tiếng việt là bị xoá nick đấy , nhắc nhở bác lần đầu nhé