Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Ngồi thùng bán tải uống bia ngắm biển chiều thì quá đã luôn bác ơi
Em thì không dám mơ tới RR hay Range Rover, chỉ đơn giản như thế này là xuống đồi cát ngắm biển các thế loại được rồi - style ngắm hoàng hôn con nhà nghèo phù hợp tiêu chuẩn Việt nam :) (xin lỗi hơi lạc đề tí)
Siêu SUV Rolls-Royce Cullinan có thêm 2 ghế sau khoang hành lý để ngồi ngắm hoàng hôn

Hạng C
13/3/17
752
278
63
Em thì không dám mơ tới RR hay Range Rover, chỉ đơn giản như thế này là xuống đồi cát ngắm biển các thế loại được rồi - style ngắm hoàng hôn con nhà nghèo phù hợp tiêu chuẩn Việt nam :) (xin lỗi hơi lạc đề tí)
View attachment 1558991
làm quả túp lều lý tưởng kia được đó bác

Hạng C
8/7/13
608
15.475
93
Dở hơi. Cạn ý tưởng. RR là cho người siêu giàu, có tài xế lái, ai mà đi ngồi đằng sau kiểu đó.
Cũng có mấy thằng khùng mua hẳn 2 chiếc RR chỉ để hãng nó thiết kế cho cái ấm pha trà trong xe đó a. :)

Mà mấy thằng khùng đó đa số nằm trong tinh hoa 5% của thế giới. Ít nhất cũng chủ cả, chưa tính đến tài phiệt. Là nhóm tạo giá trị cao trong xã hội, tạo công ăn việc làm cho nhiều ng :)

Mấy thằng khùng đó sao so đc vs trí tuệ ngời ngời, tiêu tiền thông minh như nhóm 95% còn lại giống a đâu nhỉ. Lời a dạy chí phải, a chấp chi mấy thằng khùng đó a nhỉ :D :D

• Like
Reactions: Latumi