Hạng B2
19/9/15
276
181
43
30
Có lầm gì ko bác? Phan thiết à? nếu vậy thì ko có cái nào 6* nhé, e mới ở Sea Link về cách đây 2 tuần là resort 5* cao cấp nhất ở Phan Thiết rồi, giá thấp nhất 6tr/đêm nhưng đáng đồng tiền.
Đù e ở ninh thuận nè bác.....
Amanoi .... 6*... nằm ở đường 702 . vườn quốc gia núi chúa. Xã vĩnh hải huyện ninh hải, tỉnh ninh thuận... cách tp phan rang hơn 30km...cty em ở giữa bác ra ninh thuận inbox e em dẫn bác đi chơi he he....

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Amanoi .... 6*... nằm ở đường 702 . vườn quốc gia núi chúa. Xã vĩnh hải huyện ninh hải, tỉnh ninh thuận... cách tp phan rang hơn 30km...cty em ở giữa bác ra ninh thuận inbox e em dẫn bác đi chơi he he....

Hic... Em chỉ ví dụ thôi mà các bác dẫn bác chủ thớt đi xa cả 2-3 trang ko liên quan cơ à?!

• Like
Reactions: Thánh Buồn
Hạng B2
19/9/15
276
181
43
30
Hic... Em chỉ ví dụ thôi mà các bác dẫn bác chủ thớt đi xa cả 2-3 trang ko liên quan cơ à?!
Thì bác vd... nhưng e khai sáng giúp bác kia... để nhiều lúc nhầm lẫn thuận hải thì chết... he he

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Để cuối năm e đi thử, khu này chắc mới hả bác? đó giờ đi sea link thôi.

• Like
Reactions: Thánh Buồn
Hạng B2
19/9/15
276
181
43
30
Để cuối năm e đi thử, khu này chắc mới hả bác? đó giờ đi sea link thôi.
2 năm rồi bác ơi.... hôm nào đi kết hợp cà ná, ninh chữ, thái an, vĩnh hy và bình tiên...... có đường dọc bờ biển đẹp như mơ lun....

• Like
Reactions: baodng