Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
11
Re:Siêu xe lại HCM City.

Wit Diablo nói:
@hocap: con MM bác post là MM Explero concept, trên thế giới chỉ sx đúng 1 chiếc này làm xe concept để thăm dò thị trường mà ko thành công nên bi giờ MM mới bán luôn bản concept duy nhất này, giá 8mil USD là đúng đó bác.

Còn mấy loại MM 57, 62 thì mới sx hàng loạt, giá mắc hơn RR base

Trời ạ , tại vì hôm đến Hoàng trọng rồi mới biết trên đời này có xe 1,6 triệu USD .. tò mò quá lên google tìm ra hình em này .. ù hết cả tai .. , vừa rồi mới được mấy bài siêu xe ở box caphe xuyên việt thấy đã quá chừng .
Uớc gì mình đi dubai 1 chuyến chụp hình siêu xe .. và ngắm nghía thật .
lambotini test tốc độ 407 km / g .. không thể hình dung nổi ! như chiếc xe của tương lai vậy . Kỹ thuật quá tiên tiến các bác nhỉ .!

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

hocap nói:
Wit Diablo nói:
@hocap: con MM bác post là MM Explero concept, trên thế giới chỉ sx đúng 1 chiếc này làm xe concept để thăm dò thị trường mà ko thành công nên bi giờ MM mới bán luôn bản concept duy nhất này, giá 8mil USD là đúng đó bác.

Trời ạ , tại vì hôm đến Hoàng trọng rồi mới biết trên đời này có xe 1,6 triệu USD .. tò mò quá lên google tìm ra hình em này .. ù hết cả tai .. , vừa rồi mới được mấy bài siêu xe ở box caphe xuyên việt thấy đã quá chừng .
lambotini test tốc độ 407 km / g .. không thể hình dung nổi ! như chiếc xe của tương lai vậy . Kỹ thuật quá tiên tiến các bác nhỉ .!

Chị ơi, em nhớ 407km/h là của em Bugatti Veyron mà, còn Lambor LP thì chạy cỡ 3xxkm/h là hết hơi roài.

Còn đây là ảnh và topic nói về em Maybach 62S ở Hoàng Trọng nè chị, em này bác Lơ chụp kĩ lém :D.
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m1490408.aspx[/link]

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

tại vì hôm đến Hoàng trọng rồi mới biết trên đời này có xe 1,6 triệu USD
đó là bác chưa đụng đến xe cổ, Bugatti, Aston, Ferrari cổ thì chục triệu $ là chuyện thường đó bác. Còn Lamborghini thì chưa con nào đạt được tốc độ trên 400km/h cả, em Reventon cao nhất cũng chỉ được 37x km/h thôi.

Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn

bác hocap đang tìm hiểu về siêu xe đó :D:D,chắc tìm hiểu xong Bác ấy sẽ làm 1 em độc nhất VN

Hạng C

Wit Diablo nói:
tại vì hôm đến Hoàng trọng rồi mới biết trên đời này có xe 1,6 triệu USD
đó là bác chưa đụng đến xe cổ, Bugatti, Aston, Ferrari cổ thì chục triệu $ là chuyện thường đó bác. Còn Lamborghini thì chưa con nào đạt được tốc độ trên 400km/h cả, em Reventon cao nhất cũng chỉ được 37x km/h thôi.
Reventon chỉ hơn LP640 vài km/h thôi, tức là vẫn 3~ 3x km/h

hocap nói:
Wit Diablo nói:

Có ối con giá bển đã trên 1 tr $ rồi cơ, về VN phải gấp mấy lần nữa đấy

Tập Lái
22/5/07
24
0
0

Bugatti về thì tầm chừng nửa chiếc...máy bay của chú Đức chứ mấy

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
11

Ôi , ghê lắm , chiều nay khoảng 5g hocap và ox đang đi trên đường NVLinh Q7 , nghe tiếng rống khủng khiếp và 1 xe màu đỏ , lùn lùn .. chạy qua như tia chớp , tiếng máy rú to ghê hồn .. chạy nhanh lắm luôn đến Ông xã cũng run sợ . Ở TPHCM có mấy chiếc xe màu đỏ lùn lùn tịt mà chạy nhanh như thế các bác . !

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Ông xã bác hocap mà máu siêu xe thì có người duyệt nhanh. Sướng! Có điều ko biết mua về rồi ai dùng :D.

Status
Không mở trả lời sau này.