Hạng D
12/12/03
2.828
3.650
113
Vietnam
RE: Sing du ký

Tính ra dân Sing cũng kém nhi. kg hơn VN ta là bao. giá xe ở VN mà re. Dân Sing chỉ có nước xách dép chạy theo VN thui

Hạng C
24/3/04
594
881
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Chiếc Honda 7 chỗ bác post trên là odyssy phải không bác bi em xi?
Chiếc này thấy ở VN cũng có mấy chiếc nhìn đẹp mát trời luôn, hay là bác cu hát chơi thêm chiếc đó đi , MPV thì cưng nhiều lọai nhưng phải cỡ odyssy của honda hay Quest của Nisan mới là tuyệt vời, nói tới Nis mới nhớ tới con lu bợt của bác cu hát, vậy là phải chơi Quest thôi bác cu hát ơi :D Đã nhe :D

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

bác dodge này sao cứ gãi vào.... nỗi đau thầm kín của tôi vậy. mấy em người mẵu như previa, quest, odyssy là... hoa hậu của lòng tôi đấy. tiếc là bi giờ mấy ẻm chỉ khóai ngoại kiều thôi hu hu

Hạng C
24/3/04
594
881
93
56
Biên Hòa - Vietnam

:DMay quá, chưa gãi trúng chỗ "ấy" của bác cu hát , không thì phải đi "mát gần" mới hết hơi :D:D
Mấy chiếc đấy chẳng phải hoa hậu của lòng bác đâu, của tất cả mọi người đấy, tui cũng mê mẩn nhưng khả năng chỉ tới ghe xuồng thôi nên đành chịu đứng nhìn em đi lấy chồng :mad: Cũng còn an ủi chút ít là xe mình cũng MPV nhưng hơi già tí thôi - Tui hỏi bác cỡ Lý Thu Thảo bây giờ cũng già chớ bộ, mà bác có thiiiiiiiiiiiiiiich ko? hí hí :) em chả.. .. bỏ đâu :D

Trích đoạn: Tuithichxehoi

Tính ra dân Sing cũng kém nhi. kg hơn VN ta là bao. giá xe ở VN mà re. Dân Sing chỉ có nước xách dép chạy theo VN thui

bác ơi, ở Sing muốn mua xe đâu có dễ như ở bên mình, bác!
Đầu tiên bác phải mua một cái gọi là "Certificate", nôm na là giấy phép mua xe, với giá 20K SGD, sau đó bác mới có quyền vào showroom chọn xe nhé. Xe bên Sing. còn mắc hơn cả ở VN (dân Sing. cho là mắc nhất thế giới), cho nên em thấy khó có khả năng nó xách...dép cho mình, bác nhỉ !

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
49
Vietnam

Thật ra cái bác thich4banh đề cập gọi là COE (Certificate of Entitlement)... cái này không có giá cố định mà được cơ quan quản lý kiểm sóat và quyết định số lượng ban hành cho từng năm, từng loại xe... sau đó trong số lượng có hạn đấy thì người dân phải đấu giá (nếu số đang ký vượt số lượng coe ban hành)...

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Trích đoạn: Wit Diablo

Ủa mấy cái hình sau không thấy bác PMC ơi:(

Bác Vịt Đút Lò,

Tui để hình trong photobucket mà, chắc là nó lên chậm đó, bác chịu khó chờ chút là được.