Hạng B2
3/2/07
196
0
0
RE: SLK 55 AMG ------52Z......

SLK350, ko fải 55. Xe này của hòa chảy đây mà.

Hạng B2
20/9/07
356
0
0

Trích đoạn: VincentWindsor

Trích đoạn: quang_sop_hn

Con này chưa chắc đã phải là AMG thật

quan trọng gì thật giả hả bác

muốn biết chỉ có hỏi chủ xe[&:]

em chỉ thấy nó đẹp thôi

còn chuyên AMG thật với AMG giả nhiều bài bàn tán lắm rồi[&:]

:D bác thấy em nó đẹp không?

em này em cũng nghi lám... nhìn chữa AMG dại lám'.... fake roài .... sao bac' chủ xe không mở capo cho anh em xem hàng nhi? ....:D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

xe rất đẹp ....thật ra con này ko phải AMG nhưng xe làm vậy là okie rồi ...xe này hàng châu âu vì ko thấy side marker front bumper, có 1 vài điểm nữa không phải AMG như bumper trước cũng ko có air vent hai bên như AMG thật, chạy mâm brabus , và tự nhiên có chữ kompressor hơi vô duyên ...[8|]....có lẽ xe được làm từ bên nước ngoài và nhập nguyên con về như vậy ..[:-]

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

phanh có in chữ mercedes-benz rõ ràng kìa. Bác Tam Phan xấu tính nhỉ, LS460 không rủ anh em, GL550 không rủ anh em ( còn nợ hình 2 chiếc này đấy nhé ), bây giờ đến SLK:mad:

Hạng C
27/11/07
516
1
0

con nhỏ này là ai ém gì thật đấy các bác ạh. Sao các bác nhà ta số đỏ thế nhỉ?. Em năn nỉ gần rát cả lưỡi mà bố em mới đồng ý mua con cám rì. Kô bít khi nào cho em con bỉm đây. ra đường thấy nhiều bác chạy Bỉm, mẹc với léch xù mà thèm quá :((. kô bít chia sẽ cùng ai

Hạng C
9/7/07
576
107
43
Ho Chi Minh City

Trích đoạn: NewAdversary

con nhỏ này là ai ém gì thật đấy các bác ạh. Sao các bác nhà ta số đỏ thế nhỉ?. Em năn nỉ gần rát cả lưỡi mà bố em mới đồng ý mua con cám rì. Kô bít khi nào cho em con bỉm đây. ra đường thấy nhiều bác chạy Bỉm, mẹc với léch xù mà thèm quá :((. kô bít chia sẽ cùng ai
Chạy BIM .MER thì ngon đó bác nhưng nghe đồn tốn tiền lắm .Camry cũng ngon rồi khối ng mơ mà kô thấy đó bác .Hãy hài lòng với nhung gì mình dang có